

Bắt Đầu Mang Theo Bản Đồ, Giết Gà Bạo Tất Cả
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
« tu tiên + nhẹ nhõm khôi hài + thường ngày + Cẩu Vương + 999 tỉ lệ rơi đồ bản đồ hệ thống »
Ta gọi Diệp Ca, xuyên qua mà đến, năm nay mười lăm tuổi, mười hai tuổi năm đó, bị một lão đạo, lừa gạt đến Phiếu Miểu tông, làm quan môn đệ tử, nói ta có thành tiên chi tư.
Lên núi sau ta mới biết được, nguyên lai là như vậy cái quan môn đệ tử, mỗi ngày phụ trách đóng cửa, cùng quét rác, kỳ thật đó là tạp dịch đệ tử.
Còn tốt đạt được, 9999 lần tỉ lệ rơi đồ bản đồ hệ thống.
Yếu gà Diệp Ca, tiến đồ tùy tiện đánh con gà, phát nổ một chỗ trang bị, từ đó liền đã xảy ra là không thể ngăn cản, trở thành giết gà cuồng ma.
Không có linh thạch, đi giết gà, không có đan dược, đi giết gà, không có công pháp, đi giết gà, tóm lại thiếu cái gì đều đi đánh gà.
Hắn tin tưởng vững chắc cái này tỉ lệ rơi đồ, đánh gà bạo tất cả, đánh gà bạo đỉnh cấp.
Danh Sách Chương1076 chương
Danh sách chương Bắt Đầu Mang Theo Bản Đồ, Giết Gà Bạo Tất Cả
Đánh Giá & Review Truyện Bắt Đầu Mang Theo Bản Đồ, Giết Gà Bạo Tất Cả
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Huyền Huyễn để giải trí? Tác phẩm Bắt Đầu Mang Theo Bản Đồ, Giết Gà Bạo Tất Cả của tác giả Nhất Niên Thành Thần là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 1076 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Huyền Huyễn được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Bắt Đầu Mang Theo Bản Đồ, Giết Gà Bạo Tất Cả
- Tác giả: Nhất Niên Thành Thần
- Thể loại: Huyền Huyễn
- Tình trạng: ĐANG RA (1076 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Bắt Đầu Mang Theo Bản Đồ, Giết Gà Bạo Tất Cả của tác giả Nhất Niên Thành Thần hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 7922 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Huyền Huyễn, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Bắt Đầu Mang Theo Bản Đồ, Giết Gà Bạo Tất Cả:
- Chuẩn phong cách Huyền Huyễn: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Huyền Huyễn, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 1076 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Huyền Huyễn, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Bắt Đầu Mang Theo Bản Đồ, Giết Gà Bạo Tất Cả ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại Huyền Huyễn).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Bắt Đầu Mang Theo Bản Đồ, Giết Gà Bạo Tất Cả
11. Truyện Bắt Đầu Mang Theo Bản Đồ, Giết Gà Bạo Tất Cả thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Bắt Đầu Mang Theo Bản Đồ, Giết Gà Bạo Tất Cả thuộc thể loại Huyền Huyễn, được sáng tác bởi tác giả Nhất Niên Thành Thần.
22. Truyện Bắt Đầu Mang Theo Bản Đồ, Giết Gà Bạo Tất Cả đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 1076 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Bắt Đầu Mang Theo Bản Đồ, Giết Gà Bạo Tất Cả online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Bắt Đầu Mang Theo Bản Đồ, Giết Gà Bạo Tất Cả tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Tác Giả
Cùng Thể Loại

Ta Đem Đê Võ Luyện Thành Tiên Võ

Vì Cái Gì Các Nàng Muốn Để Ta Hiếu Tâm Biến Chất

Toàn Dân Ngự Thú: Ta, Minh Phủ Ngự Thú Sư

Nói Xong Thổi Ngưu Bức, Ngươi Thế Nào Thật Có Đại Đế Chi Tư

Nhân Vật Phản Diện Chuỗi Thức Ăn Trò Chơi

Giết Chết Một Người Tăng Một Điểm, Ta Toàn Bộ Nhờ Cố Gắng Thành Thần

Bắt Đầu Trở Thành Thiên Đạo Là Một Loại Như Thế Nào Thể Nghiệm



