

Bảo Tháp Tiên Duyên Ký
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
Mấy vạn năm trước một hồi hạo kiếp, dẫn tới Tu Tiên giới truyền thừa phần lớn đoạn tuyệt, cho đến sau lại có đại năng giả trọng khai tu tiên chi lộ, mới dần dần hình thành hiện giờ Tu Tiên giới cách cục.
Thiếu niên Phương Vũ ra ngoài khi, ngoài ý muốn đạt được một tòa thần bí bảo tháp, từ đây mở ra tu tiên chi lộ.
Thả làm chúng ta cùng nhau chứng kiến Phương Vũ là như thế nào từ một người bình thường phàm nhân, trải qua đủ loại trắc trở cùng khiêu chiến, cuối cùng chứng đến đại đạo chuyện xưa……
Danh Sách Chương249 chương
Danh sách chương Bảo Tháp Tiên Duyên Ký
Đánh Giá & Review Truyện Bảo Tháp Tiên Duyên Ký
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Huyền Huyễn để giải trí? Tác phẩm Bảo Tháp Tiên Duyên Ký của tác giả Huyễn Mộng Kim Sinh là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 249 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Huyền Huyễn được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Bảo Tháp Tiên Duyên Ký
- Tác giả: Huyễn Mộng Kim Sinh
- Thể loại: Huyền Huyễn
- Tình trạng: HOÀN THÀNH (249 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Bảo Tháp Tiên Duyên Ký của tác giả Huyễn Mộng Kim Sinh hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 194 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Huyền Huyễn, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Bảo Tháp Tiên Duyên Ký:
- Chuẩn phong cách Huyền Huyễn: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Huyền Huyễn, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 249 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Huyền Huyễn, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Bảo Tháp Tiên Duyên Ký ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Huyền Huyễn).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Bảo Tháp Tiên Duyên Ký
11. Truyện Bảo Tháp Tiên Duyên Ký thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Bảo Tháp Tiên Duyên Ký thuộc thể loại Huyền Huyễn, được sáng tác bởi tác giả Huyễn Mộng Kim Sinh.
22. Truyện Bảo Tháp Tiên Duyên Ký đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 249 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Bảo Tháp Tiên Duyên Ký online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Bảo Tháp Tiên Duyên Ký tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Thể Loại

Đỉnh Cấp Ngộ Tính: Từ Tạp Dịch Bắt Đầu Vô Địch!

Vạn Tinh Đồ: Ta Nghịch Thiên Ngộ Tính Còn Tại Trở Nên Mạnh Mẽ!

Từ Thọ Nguyên Vô Hạn Bắt Đầu Thành Thần

Ngươi Một Cái Trúc Cơ, Để Ta Đại Thừa Kỳ Tự Phế Tu Vi

Tu Tiên Từ Mê Vụ Sơn Lâm Bắt Đầu

Phản Phái Nhận Mệnh Bày Nát, Nữ Chính Toàn Hối Hận Ngã Vào?

Một Khóa Tăng Lên, Bắt Đầu Điểm Kinh Nghiệm Khen Thưởng Đại Bạo Mãn
