Background
Bán Ra Tương Lai

Bán Ra Tương Lai

365 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Bán Ra Tương Lai thuộc thể loại Võng Du của tác giả Bách Hiểu Điểm Đăng bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

【 hàng năm thú vị nhất tác phẩm 】


Vấn đề thứ nhất: Ngươi hi vọng sớm lãnh tương lai sao?


Vấn đề thứ hai: Giả như tương lai của ngươi biến thành điểm, ở có hạn số lượng hạ, ngươi muốn đổi nguyện vọng gì?


Vấn đề thứ ba: Nếu như ở điểm dùng hết sau khi, ngươi sẽ từ thế giới này biến mất, ngươi là có hay không còn sẽ làm ra đồng dạng lựa chọn?


Làm tương lai trị số hóa sau khi, có thể đổi phía trên thế giới này hết thảy, cho dù là nữ nhân quyền thế địa vị của cải, thậm chí là mạng người!


—— nặc danh giả mời ngươi gia nhập NPC bầy


——NPC bầy: 282832797


☆☆☆☆☆☆☆☆☆☆☆☆☆☆


Giới thiệu của cv:Trái đất dần bị Thiên Ngoại Tà Ma xâm lấn vì thế một đặc thù NPC Quần mở ra, tại đây những con người mang tương lai sẽ có thể cụ thể hóa sinh mạng? tương lai? Thành điểm, dùng nó bạn có thể hối đoái bất cứ thứ gì mà bạn tưởng tượng ra được, đổi vũ khí đổi trang bị sao đó được đưa đến dị thứ nguyên, trong đây bạn sẽ phải đối mặt với Thiên Ngoại Tà Mà, cả hai bên điều sẽ biết được lương lai mà nghĩ kế bày mưu, cường công chiến đấu… người thắng sẽ gia tăng điểm tương lai, người thua sẽ xóa bỏ tồn tại trên thế giới này như chưa từng xuất hiện.

Danh Sách Chương365 chương

FULL

Danh sách chương Bán Ra Tương Lai

Đánh Giá & Review Truyện Bán Ra Tương Lai

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Võng Du để giải trí? Tác phẩm Bán Ra Tương Lai của tác giả Bách Hiểu Điểm Đăng là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 365 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Võng Du được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Bán Ra Tương Lai
  • Tác giả: Bách Hiểu Điểm Đăng
  • Thể loại: Võng Du
  • Tình trạng: ĐANG RA (365 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Bán Ra Tương Lai của tác giả Bách Hiểu Điểm Đăng hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 309 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Võng Du, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Bán Ra Tương Lai:

  • Chuẩn phong cách Võng Du: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Võng Du, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 365 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Võng Du, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Bán Ra Tương Lai ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại Võng Du).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Bán Ra Tương Lai

11. Truyện Bán Ra Tương Lai thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Bán Ra Tương Lai thuộc thể loại Võng Du, được sáng tác bởi tác giả Bách Hiểu Điểm Đăng.

22. Truyện Bán Ra Tương Lai đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 365 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Bán Ra Tương Lai online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Bán Ra Tương Lai tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Bán Ra Tương LaiTruyện chữ Bán Ra Tương LaiBán Ra Tương Lai onlineBán Ra Tương Lai chương 1Bán Ra Tương Lai chương mới nhấtĐọc truyện Bán Ra Tương Lai không quảng cáoĐọc truyện Bán Ra Tương Lai miễn phíBán Ra Tương Lai fullBán Ra Tương Lai trọn bộBán Ra Tương Lai bao nhiêu chươngBán Ra Tương Lai dịch / convertEbook Bán Ra Tương LaiTải ebook Bán Ra Tương LaiBán Ra Tương Lai pdf / epubTải truyện Bán Ra Tương Lai fullReview truyện Bán Ra Tương LaiTóm tắt truyện Bán Ra Tương LaiTác giả truyện Bán Ra Tương LaiSpoil / Kết thúc truyện Bán Ra Tương Lai