Background
Bán Dực
Full

Bán Dực

54 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Bán Dực thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Tối Chung Chương bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

=======

Nếu bạn muốn tiếp tục truy cập nội dung truyện, mời CLICK ĐỌC <Bán Dực> tại truyenfull.today

========Bán dực / Chước nhiệt (Một nửa cánh)

_ Tối Chung Chương / Thân ái đích xú xú _


Tôi biết mình và Cố Mạc Tu chảy chung một dòng máu. Người đó là anh trai của tôi. Chúng tôi đều là những người bị ba mẹ ruồng bỏ. Chúng tôi biết đây là sự dơ bẩn mà cảm xúc mãnh liệt của trái cấm mang lại.


Tình yêu của tôi là có tội.


Nội dung: Bất luân chi luyến ngược luyến tàn tâm


NVC: Cố Mạc Tu, Liên Lạc


NVP: Cố Kỳ Ngôn, Liên Thực, Biện Nghê, Tả Thừa Tịch, Lee …


Lời tác giả: Loại truyện này rất âm u, rất BT, chính tôi cũng cảm thấy lạnh người, khi đọc lại những dòng văn này, tôi liền bắt đầu cự tuyệt xem những truyện hắc ám, đây là loại truyện cấm kỵ, hơi nhiều H, cảm giác bên trong mỗi nhân vật đều thật bệnh trạng. Nếu chịu đựng được thì bạn hãy xem đi.

Danh Sách Chương54 chương

FULL

Danh sách chương Bán Dực

Đánh Giá & Review Truyện Bán Dực

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Bán Dực của tác giả Tối Chung Chương là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 54 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Bán Dực
  • Tác giả: Tối Chung Chương
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (54 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Bán Dực của tác giả Tối Chung Chương hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 146 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Bán Dực:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 54 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Bán Dực ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Bán Dực

11. Truyện Bán Dực thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Bán Dực thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Tối Chung Chương.

22. Truyện Bán Dực đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 54 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Bán Dực online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Bán Dực tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Bán DựcTruyện chữ Bán DựcBán Dực onlineBán Dực chương 1Bán Dực chương mới nhấtĐọc truyện Bán Dực không quảng cáoĐọc truyện Bán Dực miễn phíBán Dực fullBán Dực trọn bộBán Dực bao nhiêu chươngBán Dực dịch / convertEbook Bán DựcTải ebook Bán DựcBán Dực pdf / epubTải truyện Bán Dực fullReview truyện Bán DựcTóm tắt truyện Bán DựcTác giả truyện Bán DựcSpoil / Kết thúc truyện Bán Dực