Background
Bạch Nguyệt Quang Trở Về Rồi
Full

Bạch Nguyệt Quang Trở Về Rồi

54 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Bạch Nguyệt Quang Trở Về Rồi thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Tử Thanh Du bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Bạn đang đọc truyện Bạch Nguyệt Quang Trở Về Rồi của tác giả Tử Thanh Du. Trần Nhược Tố bị bối rối, bao lâu nay vẫn luôn mang nhận tri về bản thân mình đột nhiên bị phát vỡ.


Bị người nói rằng mình không phải là Trần Nhược Tố, thật ra tên là Lâm Thanh Diệu, mà cô cũng không phải 23, mà đã 28 tuổi


Cô không phải người chưa từng yêu đương, mà có một người gọi là thanh mai trúc mã, còn cùng nhau đi qua thanh xuân, là chồng của cô.


Tất cả mọi người đều nghĩ rằng Lâm Thanh Diệu đã thiệt mạng trong vụ tai nạn 3 năm trước, trên đời này cũng không còn người gọi là Lâm Thanh Diệu tồn tại nữa, ngay cả Tưởng Thiên Du, người mà cô từng yêu thương nhất, cũng đã ở bên người khác trong vòng chưa đầy nửa năm sau khi cô rời đi.


Lâm Thanh Diệu luôn cho là cô là độc nhất vô nhị đối với Tưởng Thiên Du, bọn họ quen biết từ bé, tính cách của anh ta nổi tiếng là lạnh lùng khó gần, nhưng chỉ cần cô cười một cái cô muốn gì anh ta cũng đáp ứng.


Đến tận sau này cô mới phát hiện ra, trên đời không có cái gì gọi là độc nhất vô nhị, chỉ cần rời đi nữa năm,anh ta có thể nhanh chóng tìm thấy ngôi nhà tiếp theo của mình, sự dịu dàng và sủng ái của anh ta cũng có thể được chia cho người phụ nữ khác.

Danh Sách Chương54 chương

FULL

Danh sách chương Bạch Nguyệt Quang Trở Về Rồi

Đánh Giá & Review Truyện Bạch Nguyệt Quang Trở Về Rồi

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Bạch Nguyệt Quang Trở Về Rồi của tác giả Tử Thanh Du là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 54 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Bạch Nguyệt Quang Trở Về Rồi
  • Tác giả: Tử Thanh Du
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (54 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Bạch Nguyệt Quang Trở Về Rồi của tác giả Tử Thanh Du hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 470 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Bạch Nguyệt Quang Trở Về Rồi:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 54 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Bạch Nguyệt Quang Trở Về Rồi ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Bạch Nguyệt Quang Trở Về Rồi

11. Truyện Bạch Nguyệt Quang Trở Về Rồi thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Bạch Nguyệt Quang Trở Về Rồi thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Tử Thanh Du.

22. Truyện Bạch Nguyệt Quang Trở Về Rồi đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 54 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Bạch Nguyệt Quang Trở Về Rồi online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Bạch Nguyệt Quang Trở Về Rồi tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Bạch Nguyệt Quang Trở Về RồiTruyện chữ Bạch Nguyệt Quang Trở Về RồiBạch Nguyệt Quang Trở Về Rồi onlineBạch Nguyệt Quang Trở Về Rồi chương 1Bạch Nguyệt Quang Trở Về Rồi chương mới nhấtĐọc truyện Bạch Nguyệt Quang Trở Về Rồi không quảng cáoĐọc truyện Bạch Nguyệt Quang Trở Về Rồi miễn phíBạch Nguyệt Quang Trở Về Rồi fullBạch Nguyệt Quang Trở Về Rồi trọn bộBạch Nguyệt Quang Trở Về Rồi bao nhiêu chươngBạch Nguyệt Quang Trở Về Rồi dịch / convertEbook Bạch Nguyệt Quang Trở Về RồiTải ebook Bạch Nguyệt Quang Trở Về RồiBạch Nguyệt Quang Trở Về Rồi pdf / epubTải truyện Bạch Nguyệt Quang Trở Về Rồi fullReview truyện Bạch Nguyệt Quang Trở Về RồiTóm tắt truyện Bạch Nguyệt Quang Trở Về RồiTác giả truyện Bạch Nguyệt Quang Trở Về RồiSpoil / Kết thúc truyện Bạch Nguyệt Quang Trở Về Rồi