

Bá Đạo Chiếm Hữu: Cấm Dục Phật Tử Ngày Đêm Tác Hôn
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
【 song khiết + ngọt sủng + cố chấp + điên phê + bá đạo + lòng ham chiếm hữu siêu cường 】 【 kiều nhuyễn mê người nhỏ vẩy tinh vs tay mang phật châu điên phê bá tổng 】
Khương Uyển Dư vốn là Bạc Nam Tầm bạn gái, Bạc Nam Tầm lần đầu đem Khương Uyển Dư mang cho Bạc Nghiễn nhận biết lúc, luôn luôn không gần. Nữ. Sắc, lạnh. Muốn tự phụ nam nhân liền đối với Khương Uyển Dư vừa thấy đã yêu. Bạc Nghiễn sinh ra ngậm lấy vững chắc thìa, tại Giang Thành là hô phong hoán vũ tồn tại, đối với thích đồ vật nhất định phải chiếm thành của mình, nữ nhân cũng như thế. Khương Uyển Dư cái này bé thỏ trắng vô ý rơi vào Bạc Nghiễn sói.
Ổ bên trong. Lòng ham chiếm hữu siêu cường nam nhân thời thời khắc khắc đưa nàng cấm. Cố tại bên cạnh mình, nhất cử nhất động của nàng đều phải tại hắn ánh mắt phạm vi bên trong. Bạc Nghiễn tâm ngoan thủ lạt, không từ thủ đoạn, hắn đối tất cả mọi người có thể lạnh lùng vô tình, duy chỉ có đối Khương Uyển Dư, dốc hết suốt đời ôn nhu cùng sủng ái ——
Khương Uyển Dư động đậy thoát đi bên cạnh hắn suy nghĩ, luôn luôn cao ngạo nam nhân cũng sẽ có thấp thỏm lo âu thời điểm, Bạc Nghiễn ôm chặt nữ hài thân thể mềm mại, ngầm câm tiếng nói mang theo hèn mọn cùng lấy lòng, "Bảo Bảo muốn thế nào? Mới bằng lòng cam tâm tình nguyện đem người cùng tâm đều lưu tại bên cạnh ta?" Khương Uyển Dư đỏ mặt, kiều nhuyễn tiếng nói mang theo kháng cự, "Bạc Nghiễn ngươi đừng góp gần như vậy!"
Bạc Nghiễn dùng tay vỗ. Sờ bụng của nàng, cười nhẹ nói, "Tiểu gia hỏa, hài tử đều có, còn như thế thẹn thùng khẩn trương?" Nam nhân thấp mắt, hôn. Lấy nàng xương quai xanh kiều cơ, dụ dỗ, "Bảo Bảo ngoan, đừng rời bỏ ta, ta yêu ngươi."
Danh Sách Chương110 chương
Danh sách chương Bá Đạo Chiếm Hữu: Cấm Dục Phật Tử Ngày Đêm Tác Hôn
Đánh Giá & Review Truyện Bá Đạo Chiếm Hữu: Cấm Dục Phật Tử Ngày Đêm Tác Hôn
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đô Thị để giải trí? Tác phẩm Bá Đạo Chiếm Hữu: Cấm Dục Phật Tử Ngày Đêm Tác Hôn của tác giả Thanh Già Túy Mộng là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 110 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đô Thị được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Bá Đạo Chiếm Hữu: Cấm Dục Phật Tử Ngày Đêm Tác Hôn
- Tác giả: Thanh Già Túy Mộng
- Thể loại: Đô Thị
- Tình trạng: ĐANG RA (110 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Bá Đạo Chiếm Hữu: Cấm Dục Phật Tử Ngày Đêm Tác Hôn của tác giả Thanh Già Túy Mộng hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 336 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đô Thị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Bá Đạo Chiếm Hữu: Cấm Dục Phật Tử Ngày Đêm Tác Hôn:
- Chuẩn phong cách Đô Thị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đô Thị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 110 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Đô Thị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Bá Đạo Chiếm Hữu: Cấm Dục Phật Tử Ngày Đêm Tác Hôn ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại Đô Thị).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Bá Đạo Chiếm Hữu: Cấm Dục Phật Tử Ngày Đêm Tác Hôn
11. Truyện Bá Đạo Chiếm Hữu: Cấm Dục Phật Tử Ngày Đêm Tác Hôn thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Bá Đạo Chiếm Hữu: Cấm Dục Phật Tử Ngày Đêm Tác Hôn thuộc thể loại Đô Thị, được sáng tác bởi tác giả Thanh Già Túy Mộng.
22. Truyện Bá Đạo Chiếm Hữu: Cấm Dục Phật Tử Ngày Đêm Tác Hôn đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 110 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Bá Đạo Chiếm Hữu: Cấm Dục Phật Tử Ngày Đêm Tác Hôn online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Bá Đạo Chiếm Hữu: Cấm Dục Phật Tử Ngày Đêm Tác Hôn tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Thể Loại

Anh Chàng Thô Lỗ Mãnh Liệt, Vợ Béo, Kiếm Tiền Ngược Cặn Bã Áp Sập Giường

Ba Ba Ở Rể Hào Môn, Ta Nằm Thành Ức Vạn Người Thừa Kế

Ba Năm Ôm Hai, Lạnh Lẽo Cứng Rắn Sĩ Quan Đừng Quá Sủng

Bài Trừ Muôn Vàn Khó Khăn Ôm Ngươi

Bày Nát Sau Ta Thành Tiên Môn Thiên Tài Đoàn Sủng

Bá Tổng Vợ Chồng Xuyên 70, Ngươi Đỉnh Ta Cũng Đỉnh!

Bá Đạo Giáo Thảo Ngọt Sủng Tiểu Nha Đầu
