Background
Ánh Hoàng Hôn Mỏng Manh
Full

Ánh Hoàng Hôn Mỏng Manh

77 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Ánh Hoàng Hôn Mỏng Manh thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Tình Không Lam Hề bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Ánh Hoàng Hôn Mỏng Manh là một cuốn tiểu thuyết kể về tình yêu không có lối thoát và cũng có thể về một câu chuyện về sự hận thù.


Cô nghi ngờ Hàn Duệ liên quan đến cái chết của chị gái mình nên đã tiếp cận anh để có thể gần gũi với cô ta hơn. Cô đến gần anh bằng tất cả sự hận thù về cái chết của người thân, cô lợi dụng anh để có thể tìm ra sự thật nhưng từ bao giờ sự hận thù đó đã bị anh tác động vào và biến đổi thành tình yêu. Đến lúc này cô nhận ra một điều, tình yêu không thể cùng song hành với hận thù...


Cô không biết bản thân nên làm gì, dừng lại để yêu anh hay tiếp tục theo đuổi hận thù đây, mọi chuyện khiến cô mệt mỏi và thiếp đi. Mọi thứ đã biến mất sau khi cô tỉnh dậy.



Danh Sách Chương77 chương

FULL

Danh sách chương Ánh Hoàng Hôn Mỏng Manh

Đánh Giá & Review Truyện Ánh Hoàng Hôn Mỏng Manh

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Ánh Hoàng Hôn Mỏng Manh của tác giả Tình Không Lam Hề là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 77 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Ánh Hoàng Hôn Mỏng Manh
  • Tác giả: Tình Không Lam Hề
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (77 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Ánh Hoàng Hôn Mỏng Manh của tác giả Tình Không Lam Hề hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 455 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Ánh Hoàng Hôn Mỏng Manh:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 77 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Ánh Hoàng Hôn Mỏng Manh ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Ánh Hoàng Hôn Mỏng Manh

11. Truyện Ánh Hoàng Hôn Mỏng Manh thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Ánh Hoàng Hôn Mỏng Manh thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Tình Không Lam Hề.

22. Truyện Ánh Hoàng Hôn Mỏng Manh đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 77 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Ánh Hoàng Hôn Mỏng Manh online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Ánh Hoàng Hôn Mỏng Manh tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Ánh Hoàng Hôn Mỏng ManhTruyện chữ Ánh Hoàng Hôn Mỏng ManhÁnh Hoàng Hôn Mỏng Manh onlineÁnh Hoàng Hôn Mỏng Manh chương 1Ánh Hoàng Hôn Mỏng Manh chương mới nhấtĐọc truyện Ánh Hoàng Hôn Mỏng Manh không quảng cáoĐọc truyện Ánh Hoàng Hôn Mỏng Manh miễn phíÁnh Hoàng Hôn Mỏng Manh fullÁnh Hoàng Hôn Mỏng Manh trọn bộÁnh Hoàng Hôn Mỏng Manh bao nhiêu chươngÁnh Hoàng Hôn Mỏng Manh dịch / convertEbook Ánh Hoàng Hôn Mỏng ManhTải ebook Ánh Hoàng Hôn Mỏng ManhÁnh Hoàng Hôn Mỏng Manh pdf / epubTải truyện Ánh Hoàng Hôn Mỏng Manh fullReview truyện Ánh Hoàng Hôn Mỏng ManhTóm tắt truyện Ánh Hoàng Hôn Mỏng ManhTác giả truyện Ánh Hoàng Hôn Mỏng ManhSpoil / Kết thúc truyện Ánh Hoàng Hôn Mỏng Manh