Background
Anh Chàng Bán Dầu
Full

Anh Chàng Bán Dầu

32 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Anh Chàng Bán Dầu thuộc thể loại đam mỹ của tác giả Thiên Sứ J bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Tên gốc: Mại Du Lang

Editor: Hữu Tử

Beta: tb45tb

Thể loại: Trí nhược thụ, gian ác bá đạo công, công sủng thụ, hài, HE.

Tình trạng: Hoàn 


Câu chuyện kể về Hác Cổ Nghị là cậu bé bán dầu với tính tình thật thà lại khờ khạo sống cùng gia gia có tâm địa lương thiện, cậu thích ra vườn cho gà ăn, ngoài ra còn có chị Phụng Tiên thường hay mua kẹo cho cậu.


Đối lập hoàn toàn với cậu là  Hoa Quỳ vốn là ông chủ của Trích Tinh Lâu dáng vẻ tà mị phong lưu lại mang phong cách hoang dại cuồng giã. Là đối tượng của rất nhiều tiểu quan.


Do một lần hiểu lầm mà Hoa Quỳ cường bạo Cổ Nghị, khiến cậu xem hắn là ác quỷ nhưng hắn lại xem cậu là mỹ vị nhân gian. Mỗi lần hai người gặp nhau là cậu chạy trốn nhanh nhất làm cho hắn tức giận.


Khiến hắn quyết tâm dọn vào Hác gia ở chung với cậu, xem coi có ai ăn hiếp cậu hay không? Cũng là trông coi miếng mồi của mình. Cuộc chiến giữa một đứa trẻ ngốc nghếch và một hoa tâm gia gia ai sẽ thắng mời các bạn đón xem.

Danh Sách Chương32 chương

FULL

Danh sách chương Anh Chàng Bán Dầu

Đánh Giá & Review Truyện Anh Chàng Bán Dầu

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại đam mỹ để giải trí? Tác phẩm Anh Chàng Bán Dầu của tác giả Thiên Sứ J là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 32 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện đam mỹ được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Anh Chàng Bán Dầu
  • Tác giả: Thiên Sứ J
  • Thể loại: đam mỹ
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (32 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Anh Chàng Bán Dầu của tác giả Thiên Sứ J hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 242 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại đam mỹ, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Anh Chàng Bán Dầu:

  • Chuẩn phong cách đam mỹ: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện đam mỹ, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 32 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện đam mỹ, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Anh Chàng Bán Dầu ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại đam mỹ).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Anh Chàng Bán Dầu

11. Truyện Anh Chàng Bán Dầu thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Anh Chàng Bán Dầu thuộc thể loại đam mỹ, được sáng tác bởi tác giả Thiên Sứ J.

22. Truyện Anh Chàng Bán Dầu đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 32 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Anh Chàng Bán Dầu online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Anh Chàng Bán Dầu tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Anh Chàng Bán DầuTruyện chữ Anh Chàng Bán DầuAnh Chàng Bán Dầu onlineAnh Chàng Bán Dầu chương 1Anh Chàng Bán Dầu chương mới nhấtĐọc truyện Anh Chàng Bán Dầu không quảng cáoĐọc truyện Anh Chàng Bán Dầu miễn phíAnh Chàng Bán Dầu fullAnh Chàng Bán Dầu trọn bộAnh Chàng Bán Dầu bao nhiêu chươngAnh Chàng Bán Dầu dịch / convertEbook Anh Chàng Bán DầuTải ebook Anh Chàng Bán DầuAnh Chàng Bán Dầu pdf / epubTải truyện Anh Chàng Bán Dầu fullReview truyện Anh Chàng Bán DầuTóm tắt truyện Anh Chàng Bán DầuTác giả truyện Anh Chàng Bán DầuSpoil / Kết thúc truyện Anh Chàng Bán Dầu