Background
Ai Cũng Biết Cô Ấy Yêu Tôi
Full

Ai Cũng Biết Cô Ấy Yêu Tôi

135 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Ai Cũng Biết Cô Ấy Yêu Tôi thuộc thể loại bách hợp của tác giả Ngư Sương bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Văn án:


Ai cũng biết là cô ấy yêu tôi, nhưng chỉ có tôi biết tôi đm chỉ là thế thân!5


Giang Liễu Y 26 tuổi bắt trend tìm qua loa một người nào đó rồi kết hôn nhanh chóng. Đối tượng kết hôn với cô là một cô gái bằng tuổi, tính cách ngoan ngoãn dịu hiền, điều khiến bạn bè cô hâm mộ là cô ấy rất ngoan ngoãn nghe lời cô. Ngay cả khi biết là cô vì chia tay với bạn gái cũ nên mới tìm một người thay thế thì cũng không oán không hối, luôn ở bên cô, vui vẻ chịu đựng.3


Giang Liễu Y vô cùng hưởng thụ.


Sau đó, người yêu cũ của cô về nước, hai người bởi vì công việc nên cần phải gặp mặt, bạn bè trêu ghẹo hỏi cô về nhà có phải quỳ ván giặt đồ không, cô bỗng sửng sốt. Bây giờ cô mới phát hiện, vợ cô trước nay chưa từng hỏi về chuyện bạn gái cũ bao giờ.


Một câu thôi: Cưng có bạch nguyệt quang thì tôi đây cũng có nốt chu sa.


Bạch nguyệt quang và chu sa chí là hai hình ảnh nổi tiếng xuất hiện lần đầu trong tiểu thuyết “Hoa hồng đỏ, hoa hồng trắng” của tác giả Trương Ái Linh.


Theo ngôn ngữ mạng Trung Quốc, bạch nguyệt quang ám chỉ người mình ái mộ nhưng không được ở bên, giống như mặt trăng rất sáng ta có thể nhìn thấy ngay trước mắt nhưng lại rất xa không thể với tới.


Còn chu sa chí chỉ người đã để lại ấn tượng sâu sắc trong lòng người khác giống như khi bạn nhìn vào khuôn mặt của 1 ai đó nếu có họ có một nốt ruồi son thì có thể sẽ khiến bạn phải nhớ mãi về đặc điểm đó.


Hai hình ảnh trên còn được dân mạng ẩn dụ ví von rằng trong cuộc đời mỗi người đàn ông đều sẽ tồn tại 2 người con gái quan trọng. Một người là bạch nguyệt quang, là cô gái họ yêu từ thủa thiếu thời, một người là chu sa chí, người mà họ muốn cưới làm vợ. Hiểu đơn giản, bạch nguyệt quang là niềm khao khát, là người yêu mà không có được. Còn chu sa chí hiện trên thân thể là người có được mà không biết trân trọng. Thật ra sau khi đọc xong thì mình nghĩ câu nói trên nên dành cho người cũ của hai nhân vật chính thì hơn. Đọc để hiểu thêm nha ~truyen full, truyenfull, truyenfullvn, truyenfulllive

truyenfull


Danh Sách Chương135 chương

FULL

Danh sách chương Ai Cũng Biết Cô Ấy Yêu Tôi

Đánh Giá & Review Truyện Ai Cũng Biết Cô Ấy Yêu Tôi

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại bách hợp để giải trí? Tác phẩm Ai Cũng Biết Cô Ấy Yêu Tôi của tác giả Ngư Sương là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 135 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện bách hợp được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Ai Cũng Biết Cô Ấy Yêu Tôi
  • Tác giả: Ngư Sương
  • Thể loại: bách hợp
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (135 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Ai Cũng Biết Cô Ấy Yêu Tôi của tác giả Ngư Sương hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 144 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại bách hợp, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Ai Cũng Biết Cô Ấy Yêu Tôi:

  • Chuẩn phong cách bách hợp: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện bách hợp, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 135 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện bách hợp, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Ai Cũng Biết Cô Ấy Yêu Tôi ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại bách hợp).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Ai Cũng Biết Cô Ấy Yêu Tôi

11. Truyện Ai Cũng Biết Cô Ấy Yêu Tôi thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Ai Cũng Biết Cô Ấy Yêu Tôi thuộc thể loại bách hợp, được sáng tác bởi tác giả Ngư Sương.

22. Truyện Ai Cũng Biết Cô Ấy Yêu Tôi đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 135 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Ai Cũng Biết Cô Ấy Yêu Tôi online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Ai Cũng Biết Cô Ấy Yêu Tôi tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Ai Cũng Biết Cô Ấy Yêu TôiTruyện chữ Ai Cũng Biết Cô Ấy Yêu TôiAi Cũng Biết Cô Ấy Yêu Tôi onlineAi Cũng Biết Cô Ấy Yêu Tôi chương 1Ai Cũng Biết Cô Ấy Yêu Tôi chương mới nhấtĐọc truyện Ai Cũng Biết Cô Ấy Yêu Tôi không quảng cáoĐọc truyện Ai Cũng Biết Cô Ấy Yêu Tôi miễn phíAi Cũng Biết Cô Ấy Yêu Tôi fullAi Cũng Biết Cô Ấy Yêu Tôi trọn bộAi Cũng Biết Cô Ấy Yêu Tôi bao nhiêu chươngAi Cũng Biết Cô Ấy Yêu Tôi dịch / convertEbook Ai Cũng Biết Cô Ấy Yêu TôiTải ebook Ai Cũng Biết Cô Ấy Yêu TôiAi Cũng Biết Cô Ấy Yêu Tôi pdf / epubTải truyện Ai Cũng Biết Cô Ấy Yêu Tôi fullReview truyện Ai Cũng Biết Cô Ấy Yêu TôiTóm tắt truyện Ai Cũng Biết Cô Ấy Yêu TôiTác giả truyện Ai Cũng Biết Cô Ấy Yêu TôiSpoil / Kết thúc truyện Ai Cũng Biết Cô Ấy Yêu Tôi