

80 Tiểu Tức Phụ Kết Hôn Sau Hằng Ngày
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
Đường Tú Tú sinh đến da bạch mạo mỹ, chính là hưởng thụ nhân sinh thời điểm, không nghĩ đến một giấc ngủ dậy, thành niên đại văn cùng tên nữ pháo hôi.
Nguyên chủ bị mẹ kế kế muội thiết kế gả cho trong thôn ác bá Lâm Chấn Vũ, bởi vì sợ, gả chồng đêm trước, từng bước đem mình ngâm đến lạnh lẽo trong sông.
Nhìn xem đắm chìm vào đến đầu gối nước sông, xuyên thư mà đến Đường Tú Tú xoay người run rẩy trèo lên bờ, cả đời này, nàng tất yếu qua thành sảng văn, Lâm Chấn Vũ tuy rằng nhân xưng Nam Sơn thôn tên du thủ du thực, thực tế làm nhóm đầu tiên giàu lên người, đầu óc sống có thủ đoạn, đầu tiên, chính là hợp tác với Lâm Chấn Vũ, trước tiên đem nhà hắn đưa lễ hỏi tiền từ cặn bã cha chỗ đó lấy đến tay.
Khụ khụ, chỉ là không nghĩ đến người này lớn như thế khá tốt.
Danh Sách Chương108 chương
Danh sách chương 80 Tiểu Tức Phụ Kết Hôn Sau Hằng Ngày
Đánh Giá & Review Truyện 80 Tiểu Tức Phụ Kết Hôn Sau Hằng Ngày
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đô Thị để giải trí? Tác phẩm 80 Tiểu Tức Phụ Kết Hôn Sau Hằng Ngày của tác giả Thất Nguyệt Điền là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 108 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đô Thị được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: 80 Tiểu Tức Phụ Kết Hôn Sau Hằng Ngày
- Tác giả: Thất Nguyệt Điền
- Thể loại: Đô Thị
- Tình trạng: ĐANG RA (108 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện 80 Tiểu Tức Phụ Kết Hôn Sau Hằng Ngày của tác giả Thất Nguyệt Điền hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 225 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đô Thị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của 80 Tiểu Tức Phụ Kết Hôn Sau Hằng Ngày:
- Chuẩn phong cách Đô Thị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đô Thị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 108 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Đô Thị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của 80 Tiểu Tức Phụ Kết Hôn Sau Hằng Ngày ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại Đô Thị).
Các câu hỏi thường gặp về truyện 80 Tiểu Tức Phụ Kết Hôn Sau Hằng Ngày
11. Truyện 80 Tiểu Tức Phụ Kết Hôn Sau Hằng Ngày thuộc thể loại gì?
Tác phẩm 80 Tiểu Tức Phụ Kết Hôn Sau Hằng Ngày thuộc thể loại Đô Thị, được sáng tác bởi tác giả Thất Nguyệt Điền.
22. Truyện 80 Tiểu Tức Phụ Kết Hôn Sau Hằng Ngày đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 108 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện 80 Tiểu Tức Phụ Kết Hôn Sau Hằng Ngày online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của 80 Tiểu Tức Phụ Kết Hôn Sau Hằng Ngày tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Thể Loại

Bị Pháo Hôi Đọc Tâm Về Sau Ngu Ngốc Mỹ Nhân Nằm Thắng

Trọng Sinh Chạy Trốn, Ta Dời Trống Cực Phẩm Nhà Bà Nội

Trọng Sinh Đoàn Sủng, Mang Theo Song Bào Thai Nhi Tử Thượng Oa Tổng

Đọc Tâm Kiều Thê Quan Quân Mặt Đỏ Tai Hồng

Trọng Sinh Thất Linh: Pháo Hôi Tiểu Muội Không Gánh Tội Thay

Trọng Sinh 80, Xuyên Thành Ác Độc Nữ Phụ Sau Nằm Thắng

Kết Hôn 4 Năm Không Thấy Mặt Quan Quân Lão Công Trở Về
