Thiên Quỷ Huyệt Đạo
Đang Ra

Thông tin truyện tranh Thiên Quỷ Huyệt Đạo

Bộ truyện tranh Thiên Quỷ Huyệt Đạo (Chuyển Sinh) của tác giả Đang Cập Nhật hiện đã cập nhật đến Chapter 47 (ĐANG RA).

Định dạng hiển thị: Ảnh trang chất lượng cao (HD), tải nhanh, hỗ trợ đọc trực tiếp online hoặc lưu về đọc offline không cần mạng.

Trải nghiệm đọc: Giao diện tối ưu lướt mượt trên điện thoại, không quảng cáo chèn ngang, tự động đánh dấu Chapter vừa xem.

Tóm tắt nội dung:

Thiên Ma hướng về thiên đàng, từng được biết đến với tên gọi Kang Taehan, trở về cuộc sống ban đầu sau 60 năm! “Ah, trong thời đại phước lành như thế này, lại ở trong hình dạng này!” “Cơ thể của bạn đang kêu cứu, bạn không nghe thấy sao?” Dự án phục hồi thể chất và tinh thần cho mọi người, Hành trình của Thiên Ma Kang Taehan bắt đầu!!Những nhân viên văn phòng mệt mỏi vì rượu bia và làm việc quá giờ, Những vận động viên có cơ thể bị hủy hoại và hiệu suất giảm sút, Những người đứng đầu gia đình bị đè nén bởi gánh nặng cuộc sống, Những người hiện đại đã tích tụ mỡ để chịu đựng gánh nặng cuộc đời.Tất cả các bạn hiện đại đang mệt mỏi với cuộc sống, hãy đến và nhận một buổi mát-xa!

Danh Sách Chương47 chương

FULL

Danh sách chương Thiên Quỷ Huyệt Đạo

Đánh Giá & Review Truyện Tranh Thiên Quỷ Huyệt Đạo

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện tranh thuộc thể loại Chuyển Sinh để giải trí? Tác phẩm Thiên Quỷ Huyệt Đạo của tác giả Đang Cập Nhật là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 47 Chapter và nằm trong danh sách các bộ truyện tranh Chuyển Sinh được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Thiên Quỷ Huyệt Đạo
  • Tác giả: Đang Cập Nhật
  • Thể loại: Chuyển Sinh
  • Tình trạng: ĐANG RA (47 Chapter)
  • Định dạng: Đọc online / Tải đọc offline không quảng cáo

Bộ truyện tranh Thiên Quỷ Huyệt Đạo của tác giả Đang Cập Nhật hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 1143 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Chuyển Sinh, tác phẩm gây ấn tượng nhờ nét vẽ đẹp mắt, tuyến nhân vật độc đáo và bố cục thế giới cuốn hút.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Thiên Quỷ Huyệt Đạo:

  • Chuẩn phong cách Chuyển Sinh: Cốt truyện và nét vẽ mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện tranh Chuyển Sinh, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 47 Chapter bản ảnh chuẩn HD, sắc nét, lướt mượt, không bị mờ hay đứt trang.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp online hoặc tải về đọc offline hoàn toàn không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải ảnh cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện tranh Chuyển Sinh, hãy bắt đầu thưởng thức những Chapter đầu tiên của Thiên Quỷ Huyệt Đạo ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Chuyển Sinh).

Câu hỏi thường gặp về Thiên Quỷ Huyệt Đạo

Q1. Truyện tranh Thiên Quỷ Huyệt Đạo thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Thiên Quỷ Huyệt Đạo thuộc thể loại Chuyển Sinh, được sáng tác bởi tác giả Đang Cập Nhật.

Q2. Truyện tranh Thiên Quỷ Huyệt Đạo đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 47 Chapter đã được cập nhật bản ảnh HD sắc nét.

Q3. Đọc và tải truyện tranh Thiên Quỷ Huyệt Đạo online, offline không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các Chapter mới nhất hoặc tải về đọc offline bộ truyện Thiên Quỷ Huyệt Đạo tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online/offline miễn phí, giao diện tối ưu lướt ảnh mượt mà trên di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm

Đọc truyện tranh Thiên Quỷ Huyệt ĐạoTruyện tranh Thiên Quỷ Huyệt ĐạoThiên Quỷ Huyệt Đạo onlineThiên Quỷ Huyệt Đạo chap 1Thiên Quỷ Huyệt Đạo chapter 1Thiên Quỷ Huyệt Đạo tập 1Thiên Quỷ Huyệt Đạo chap mới nhấtĐọc truyện tranh Thiên Quỷ Huyệt Đạo không quảng cáoĐọc truyện tranh Thiên Quỷ Huyệt Đạo miễn phíĐọc truyện tranh Thiên Quỷ Huyệt Đạo bản đẹp HDThiên Quỷ Huyệt Đạo dịchThiên Quỷ Huyệt Đạo tiếng ViệtThiên Quỷ Huyệt Đạo rawThiên Quỷ Huyệt Đạo fullThiên Quỷ Huyệt Đạo trọn bộThiên Quỷ Huyệt Đạo bao nhiêu chapThiên Quỷ Huyệt Đạo bao nhiêu tậpTải truyện tranh Thiên Quỷ Huyệt ĐạoĐọc truyện tranh Thiên Quỷ Huyệt Đạo offlineThiên Quỷ Huyệt Đạo pdfThiên Quỷ Huyệt Đạo cbzThiên Quỷ Huyệt Đạo zipTải truyện tranh Thiên Quỷ Huyệt Đạo fullReview truyện tranh Thiên Quỷ Huyệt ĐạoTóm tắt truyện tranh Thiên Quỷ Huyệt ĐạoTác giả / Họa sĩ Thiên Quỷ Huyệt ĐạoSpoil truyện Thiên Quỷ Huyệt ĐạoKết thúc truyện Thiên Quỷ Huyệt ĐạoAnime Thiên Quỷ Huyệt Đạo