Đang RaTa Có Một Sở Nghiên Cứu Quái Vật
Ta Có Một Sở Nghiên Cứu Quái Vật
Thông tin truyện tranh Ta Có Một Sở Nghiên Cứu Quái Vật
Bộ truyện tranh Ta Có Một Sở Nghiên Cứu Quái Vật (Action) của tác giả Đang Cập Nhật hiện đã cập nhật đến Chapter 39 (ĐANG RA).
Định dạng hiển thị: Ảnh trang chất lượng cao (HD), tải nhanh, hỗ trợ đọc trực tiếp online hoặc lưu về đọc offline không cần mạng.
Trải nghiệm đọc: Giao diện tối ưu lướt mượt trên điện thoại, không quảng cáo chèn ngang, tự động đánh dấu Chapter vừa xem.
Tóm tắt nội dung:
Bùa hộ mệnh, phép thuật Đạo giáo và một thanh kiếm lớn. Người khác có ba loại vũ khí thần kỳ để bắt quái vật và chế ngự quỷ dữ, nhưng tôi, Lục Tử Diệp, đã nuôi dưỡng một nhóm tà thần để bắt quái vật và chế ngự quỷ dữ. Một viện nghiên cứu bí ẩn chuyên giam giữ các vị thần tà ác và nghiên cứu các linh hồn ma quỷ. Lục Tử Dã từ trong cơn mê tỉnh lại. Đối mặt với sự thù địch của tà ma và những sự kiện kỳ lạ liên tiếp, Lục Tử Diệp phải trở nên mạnh mẽ hơn để có thể sống sót. Tình cờ, Lục Tử Diệp gặp được Tiểu Hoàn, một cô gái thây ma mang trong mình cỗ quan tài, và con đường trở nên mạnh mẽ hơn của anh lặng lẽ bắt đầu...
Danh Sách Chương39 chương
Danh sách chương Ta Có Một Sở Nghiên Cứu Quái Vật
Đánh Giá & Review Truyện Tranh Ta Có Một Sở Nghiên Cứu Quái Vật
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện tranh thuộc thể loại Action để giải trí? Tác phẩm Ta Có Một Sở Nghiên Cứu Quái Vật của tác giả Đang Cập Nhật là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 39 Chapter và nằm trong danh sách các bộ truyện tranh Action được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- •Tên tác phẩm: Ta Có Một Sở Nghiên Cứu Quái Vật
- •Tác giả: Đang Cập Nhật
- •Thể loại: Action
- •Tình trạng: ĐANG RA (39 Chapter)
- •Định dạng: Đọc online / Tải đọc offline không quảng cáo
Bộ truyện tranh Ta Có Một Sở Nghiên Cứu Quái Vật của tác giả Đang Cập Nhật hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 33 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Action, tác phẩm gây ấn tượng nhờ nét vẽ đẹp mắt, tuyến nhân vật độc đáo và bố cục thế giới cuốn hút.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Ta Có Một Sở Nghiên Cứu Quái Vật:
- Chuẩn phong cách Action: Cốt truyện và nét vẽ mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện tranh Action, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 39 Chapter bản ảnh chuẩn HD, sắc nét, lướt mượt, không bị mờ hay đứt trang.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp online hoặc tải về đọc offline hoàn toàn không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải ảnh cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện tranh Action, hãy bắt đầu thưởng thức những Chapter đầu tiên của Ta Có Một Sở Nghiên Cứu Quái Vật ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Action).
Câu hỏi thường gặp về Ta Có Một Sở Nghiên Cứu Quái Vật
Q1. Truyện tranh Ta Có Một Sở Nghiên Cứu Quái Vật thuộc thể loại gì?
Q2. Truyện tranh Ta Có Một Sở Nghiên Cứu Quái Vật đã hoàn thành (Full) chưa?
Q3. Đọc và tải truyện tranh Ta Có Một Sở Nghiên Cứu Quái Vật online, offline không quảng cáo ở đâu?
Từ Khóa Tìm Kiếm
Truyện Cùng Thể Loại
1Chủ Xe Thức Ăn Nhanh Trong Ngục Tối
Chương 104
2Nhật Ký Trông Trẻ
Chương 83
3Nụ Cười Của Ngươi Ngọt Đến Mức Làm Gãy Tám Cái Răng Của Ta
Chương 114
4Killing Bites
Chương 67
5Không Thể Rời Mắt Khỏi Em
Chương 22.2
6Daughters
Chương 18
7Chưởng Môn Khiêm Tốn Chút
Chương 604
8Tôi Trở Thành Kiều Thê Của Ông Trùm Phản Diện
Chương 114
9Kẻ Phản Diện
Chương 170
10Lão Đại Xuyên Không Gả Cho Phu Quân Mù
Chương 107
Truyện Xem Nhiều
1One Piece
Chương 1203
2Vũ Trang Siêu Nhiên
Chương 256
3Đại Quản Gia Là Ma Hoàng
Chương 920
4Võ Luyện Đỉnh Phong
Chương 3870
5Thanh Gươm Diệt Quỷ
Chương 215.9
6Onepunch Man
Chương 485
7Jujutsu Kaisen - Chú Thuật Hồi Chiến
Chương 283.4
8Blue Lock
Chương 372
9Thần Chết Ichigo
Chương 696
10Black Clover - Thế Giới Phép Thuật
Chương 400