Đang RaSau Khi Hủy Hôn, Đại Lão Cô Ấy Vừa Xinh Đẹp Lại Ngầu Lòi
Sau Khi Hủy Hôn, Đại Lão Cô Ấy Vừa Xinh Đẹp Lại Ngầu Lòi
Thông tin truyện tranh Sau Khi Hủy Hôn, Đại Lão Cô Ấy Vừa Xinh Đẹp Lại Ngầu Lòi
Bộ truyện tranh Sau Khi Hủy Hôn, Đại Lão Cô Ấy Vừa Xinh Đẹp Lại Ngầu Lòi (Manhua) của tác giả Đang Cập Nhật hiện đã cập nhật đến Chapter 50 (ĐANG RA).
Định dạng hiển thị: Ảnh trang chất lượng cao (HD), tải nhanh, hỗ trợ đọc trực tiếp online hoặc lưu về đọc offline không cần mạng.
Trải nghiệm đọc: Giao diện tối ưu lướt mượt trên điện thoại, không quảng cáo chèn ngang, tự động đánh dấu Chapter vừa xem.
Tóm tắt nội dung:
Danh Sách Chương50 chương
Danh sách chương Sau Khi Hủy Hôn, Đại Lão Cô Ấy Vừa Xinh Đẹp Lại Ngầu Lòi
Đánh Giá & Review Truyện Tranh Sau Khi Hủy Hôn, Đại Lão Cô Ấy Vừa Xinh Đẹp Lại Ngầu Lòi
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện tranh thuộc thể loại Manhua để giải trí? Tác phẩm Sau Khi Hủy Hôn, Đại Lão Cô Ấy Vừa Xinh Đẹp Lại Ngầu Lòi của tác giả Đang Cập Nhật là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 50 Chapter và nằm trong danh sách các bộ truyện tranh Manhua được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- •Tên tác phẩm: Sau Khi Hủy Hôn, Đại Lão Cô Ấy Vừa Xinh Đẹp Lại Ngầu Lòi
- •Tác giả: Đang Cập Nhật
- •Thể loại: Manhua
- •Tình trạng: ĐANG RA (50 Chapter)
- •Định dạng: Đọc online / Tải đọc offline không quảng cáo
Bộ truyện tranh Sau Khi Hủy Hôn, Đại Lão Cô Ấy Vừa Xinh Đẹp Lại Ngầu Lòi của tác giả Đang Cập Nhật hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 507 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Manhua, tác phẩm gây ấn tượng nhờ nét vẽ đẹp mắt, tuyến nhân vật độc đáo và bố cục thế giới cuốn hút.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Sau Khi Hủy Hôn, Đại Lão Cô Ấy Vừa Xinh Đẹp Lại Ngầu Lòi:
- Chuẩn phong cách Manhua: Cốt truyện và nét vẽ mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện tranh Manhua, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 50 Chapter bản ảnh chuẩn HD, sắc nét, lướt mượt, không bị mờ hay đứt trang.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp online hoặc tải về đọc offline hoàn toàn không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải ảnh cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện tranh Manhua, hãy bắt đầu thưởng thức những Chapter đầu tiên của Sau Khi Hủy Hôn, Đại Lão Cô Ấy Vừa Xinh Đẹp Lại Ngầu Lòi ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Manhua).
Câu hỏi thường gặp về Sau Khi Hủy Hôn, Đại Lão Cô Ấy Vừa Xinh Đẹp Lại Ngầu Lòi
Q1. Truyện tranh Sau Khi Hủy Hôn, Đại Lão Cô Ấy Vừa Xinh Đẹp Lại Ngầu Lòi thuộc thể loại gì?
Q2. Truyện tranh Sau Khi Hủy Hôn, Đại Lão Cô Ấy Vừa Xinh Đẹp Lại Ngầu Lòi đã hoàn thành (Full) chưa?
Q3. Đọc và tải truyện tranh Sau Khi Hủy Hôn, Đại Lão Cô Ấy Vừa Xinh Đẹp Lại Ngầu Lòi online, offline không quảng cáo ở đâu?
Từ Khóa Tìm Kiếm
Truyện Cùng Thể Loại
1Nhật Ký Tình Yêu Mù Mờ Của Tôi
Chương 30
2Ma Lâm Thiên Hạ
Chương 203
3Tôi Trở Thành Chị Dâu Của Kẻ Phản Diện
Chương 15
4Người Du Hành Thời Gian
Chương 14
5Nàng Dâu Thế Thân Của Bạo Chúa
Chương 18
6Dinh Thự Của Dã Thú
Chương 91
7Tôi Không Cố Ý Quyến Rũ Nam Chính Đâu!
Chương 95
8Anh Chàng Lầu Trên
Chương 65
9Tinh Tú Kiếm Sĩ
Chương 148
10Cô Vợ Tu Tiên
Chương 70
Truyện Xem Nhiều
1One Piece
Chương 1203
2Vũ Trang Siêu Nhiên
Chương 256
3Đại Quản Gia Là Ma Hoàng
Chương 920
4Võ Luyện Đỉnh Phong
Chương 3870
5Thanh Gươm Diệt Quỷ
Chương 215.9
6Onepunch Man
Chương 485
7Jujutsu Kaisen - Chú Thuật Hồi Chiến
Chương 283.4
8Blue Lock
Chương 372
9Thần Chết Ichigo
Chương 696
10Black Clover - Thế Giới Phép Thuật
Chương 400