Quỷ Sai
Đang Ra

Thông tin truyện tranh Quỷ Sai

Bộ truyện tranh Quỷ Sai (Manhua) của tác giả Đại Lực Phiến hiện đã cập nhật đến Chapter 98 (ĐANG RA).

Định dạng hiển thị: Ảnh trang chất lượng cao (HD), tải nhanh, hỗ trợ đọc trực tiếp online hoặc lưu về đọc offline không cần mạng.

Trải nghiệm đọc: Giao diện tối ưu lướt mượt trên điện thoại, không quảng cáo chèn ngang, tự động đánh dấu Chapter vừa xem.

Tóm tắt nội dung:

Chết đi không phải là kết thúc, mà là một bắt đầu mới. Linh hồn được quỷ sai dẫn đến địa phủ. công đức lúc sống của quỷ hồn sẽ ảnh hưởng đến chuyển thế đời sau. Câu chuyện này nhân vật chính là một quỷ sai ngàn năm và  một chú bồ câu vừa có được linh lực... Quỷ Sai là một trong những tác phẩm nổi bật thuộc nhóm thể loại Manhua, Mystery, được chấp bút bởi Đại Lực Phiến. Bộ truyện gây ấn tượng nhờ cách kể chuyện chặt chẽ, diễn biến hợp lý và dàn nhân vật được xây dựng có chiều sâu, tạo nên sức hút bền bỉ theo từng chương. Kể từ khi ra mắt, Quỷ Sai đã ghi nhận hơn 89,986 lượt xem và trở thành lựa chọn quen thuộc của cộng đồng yêu thích thể loại này. Nội dung truyện hiện đã phát hành đến Chapter 88 (cập nhật ngày 06/05/2019), cho phép người đọc dễ dàng theo dõi toàn bộ tiến trình cốt truyện cũng như những dấu mốc quan trọng. Không chỉ hấp dẫn ở cốt truyện, Quỷ Sai còn ghi điểm nhờ nhịp truyện cân bằng giữa cao trào và chiều sâu cảm xúc, mang lại trải nghiệm đọc liền mạch và dễ cuốn theo. Theo dõi Quỷ Sai trên TruyenQQ để cập nhật chương mới nhanh chóng và không bỏ lỡ bất kỳ diễn biến hấp dẫn nào của bộ truyện.

Danh Sách Chương98 chương

FULL

Danh sách chương Quỷ Sai

Đánh Giá & Review Truyện Tranh Quỷ Sai

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện tranh thuộc thể loại Manhua để giải trí? Tác phẩm Quỷ Sai của tác giả Đại Lực Phiến là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 98 Chapter và nằm trong danh sách các bộ truyện tranh Manhua được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Quỷ Sai
  • Tác giả: Đại Lực Phiến
  • Thể loại: Manhua
  • Tình trạng: ĐANG RA (98 Chapter)
  • Định dạng: Đọc online / Tải đọc offline không quảng cáo

Bộ truyện tranh Quỷ Sai của tác giả Đại Lực Phiến hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 913 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Manhua, tác phẩm gây ấn tượng nhờ nét vẽ đẹp mắt, tuyến nhân vật độc đáo và bố cục thế giới cuốn hút.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Quỷ Sai:

  • Chuẩn phong cách Manhua: Cốt truyện và nét vẽ mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện tranh Manhua, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 98 Chapter bản ảnh chuẩn HD, sắc nét, lướt mượt, không bị mờ hay đứt trang.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp online hoặc tải về đọc offline hoàn toàn không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải ảnh cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện tranh Manhua, hãy bắt đầu thưởng thức những Chapter đầu tiên của Quỷ Sai ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Manhua).

Câu hỏi thường gặp về Quỷ Sai

Q1. Truyện tranh Quỷ Sai thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Quỷ Sai thuộc thể loại Manhua, được sáng tác bởi tác giả Đại Lực Phiến.

Q2. Truyện tranh Quỷ Sai đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 98 Chapter đã được cập nhật bản ảnh HD sắc nét.

Q3. Đọc và tải truyện tranh Quỷ Sai online, offline không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các Chapter mới nhất hoặc tải về đọc offline bộ truyện Quỷ Sai tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online/offline miễn phí, giao diện tối ưu lướt ảnh mượt mà trên di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm

Đọc truyện tranh Quỷ SaiTruyện tranh Quỷ SaiQuỷ Sai onlineQuỷ Sai chap 1Quỷ Sai chapter 1Quỷ Sai tập 1Quỷ Sai chap mới nhấtĐọc truyện tranh Quỷ Sai không quảng cáoĐọc truyện tranh Quỷ Sai miễn phíĐọc truyện tranh Quỷ Sai bản đẹp HDQuỷ Sai dịchQuỷ Sai tiếng ViệtQuỷ Sai rawQuỷ Sai fullQuỷ Sai trọn bộQuỷ Sai bao nhiêu chapQuỷ Sai bao nhiêu tậpTải truyện tranh Quỷ SaiĐọc truyện tranh Quỷ Sai offlineQuỷ Sai pdfQuỷ Sai cbzQuỷ Sai zipTải truyện tranh Quỷ Sai fullReview truyện tranh Quỷ SaiTóm tắt truyện tranh Quỷ SaiTác giả / Họa sĩ Quỷ SaiSpoil truyện Quỷ SaiKết thúc truyện Quỷ SaiAnime Quỷ Sai