Nguyên Mục
Đang Ra

Thông tin truyện tranh Nguyên Mục

Bộ truyện tranh Nguyên Mục (Action) của tác giả Triệu Dật Nhân hiện đã cập nhật đến Chapter 286 (ĐANG RA).

Định dạng hiển thị: Ảnh trang chất lượng cao (HD), tải nhanh, hỗ trợ đọc trực tiếp online hoặc lưu về đọc offline không cần mạng.

Trải nghiệm đọc: Giao diện tối ưu lướt mượt trên điện thoại, không quảng cáo chèn ngang, tự động đánh dấu Chapter vừa xem.

Tóm tắt nội dung:

Một cậu bé bỏ nhà ra đi bị tiêm thuốc mê bắt cóc bởi nhóm người lạ mặt, khi tỉnh dậy, trước mắt cậu là một phòng thí nghiệm thử nghiệm mạng sống con người. Cậu sẽ làm thế nào để dành giật lại mạng sống của mình và khám phá ra âm mưu đằng sau những thí nghiệm rùng rợn ấy? Liệu cậu có như hai vật thí nghiệm khác bị lưỡi cưa máy cưa đôi?Truyện thuộc thể loại kinh dị bao trùm bởi màn đen của những âm mưu rùng rợn, ghê người...

Danh Sách Chương286 chương

FULL

Danh sách chương Nguyên Mục

Đánh Giá & Review Truyện Tranh Nguyên Mục

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện tranh thuộc thể loại Action để giải trí? Tác phẩm Nguyên Mục của tác giả Triệu Dật Nhân là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 286 Chapter và nằm trong danh sách các bộ truyện tranh Action được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Nguyên Mục
  • Tác giả: Triệu Dật Nhân
  • Thể loại: Action
  • Tình trạng: ĐANG RA (286 Chapter)
  • Định dạng: Đọc online / Tải đọc offline không quảng cáo

Bộ truyện tranh Nguyên Mục của tác giả Triệu Dật Nhân hiện đạt 4.5/5 sao dựa trên 340 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Action, tác phẩm gây ấn tượng nhờ nét vẽ đẹp mắt, tuyến nhân vật độc đáo và bố cục thế giới cuốn hút.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Nguyên Mục:

  • Chuẩn phong cách Action: Cốt truyện và nét vẽ mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện tranh Action, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 286 Chapter bản ảnh chuẩn HD, sắc nét, lướt mượt, không bị mờ hay đứt trang.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp online hoặc tải về đọc offline hoàn toàn không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải ảnh cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện tranh Action, hãy bắt đầu thưởng thức những Chapter đầu tiên của Nguyên Mục ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Action).

Câu hỏi thường gặp về Nguyên Mục

Q1. Truyện tranh Nguyên Mục thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Nguyên Mục thuộc thể loại Action, được sáng tác bởi tác giả Triệu Dật Nhân.

Q2. Truyện tranh Nguyên Mục đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 286 Chapter đã được cập nhật bản ảnh HD sắc nét.

Q3. Đọc và tải truyện tranh Nguyên Mục online, offline không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các Chapter mới nhất hoặc tải về đọc offline bộ truyện Nguyên Mục tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online/offline miễn phí, giao diện tối ưu lướt ảnh mượt mà trên di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm

Đọc truyện tranh Nguyên MụcTruyện tranh Nguyên MụcNguyên Mục onlineNguyên Mục chap 1Nguyên Mục chapter 1Nguyên Mục tập 1Nguyên Mục chap mới nhấtĐọc truyện tranh Nguyên Mục không quảng cáoĐọc truyện tranh Nguyên Mục miễn phíĐọc truyện tranh Nguyên Mục bản đẹp HDNguyên Mục dịchNguyên Mục tiếng ViệtNguyên Mục rawNguyên Mục fullNguyên Mục trọn bộNguyên Mục bao nhiêu chapNguyên Mục bao nhiêu tậpTải truyện tranh Nguyên MụcĐọc truyện tranh Nguyên Mục offlineNguyên Mục pdfNguyên Mục cbzNguyên Mục zipTải truyện tranh Nguyên Mục fullReview truyện tranh Nguyên MụcTóm tắt truyện tranh Nguyên MụcTác giả / Họa sĩ Nguyên MụcSpoil truyện Nguyên MụcKết thúc truyện Nguyên MụcAnime Nguyên Mục