Maku Musubi
Đang Ra

Maku Musubi

Tác giả: Hotani Shin
13Chương
Đang raTrạng thái

Thông tin truyện tranh Maku Musubi

Bộ truyện tranh Maku Musubi (Drama) của tác giả Hotani Shin hiện đã cập nhật đến Chapter 13 (ĐANG RA).

Định dạng hiển thị: Ảnh trang chất lượng cao (HD), tải nhanh, hỗ trợ đọc trực tiếp online hoặc lưu về đọc offline không cần mạng.

Trải nghiệm đọc: Giao diện tối ưu lướt mượt trên điện thoại, không quảng cáo chèn ngang, tự động đánh dấu Chapter vừa xem.

Tóm tắt nội dung:

Tsuchikure Sakura đã nhập học vào trường trung học Sendai Hoshimi cùng với một bí mật không thể nói với người bạn của mình là Karen. Đó chính là hoạt động "Vẽ manga". Sakura đã từ bỏ vẽ manga nhưng khi bắt gặp "vở kịch trung học", cuộc sống thường ngày của cô đã trở nên đầy kịch tích. Bây giờ bức màn vở kịch của nhóm người trẻ với thanh xuân tỏa sáng hé lộ! Maku Musubi là một trong những tác phẩm nổi bật thuộc nhóm thể loại Drama, School Life, được chấp bút bởi Hotani Shin. Bộ truyện gây ấn tượng nhờ cách kể chuyện chặt chẽ, diễn biến hợp lý và dàn nhân vật được xây dựng có chiều sâu, tạo nên sức hút bền bỉ theo từng chương. Kể từ khi ra mắt, Maku Musubi đã ghi nhận hơn 15,690 lượt xem và trở thành lựa chọn quen thuộc của cộng đồng yêu thích thể loại này. Nội dung truyện hiện đã phát hành đến Chapter 2 (cập nhật ngày 04/04/2019), cho phép người đọc dễ dàng theo dõi toàn bộ tiến trình cốt truyện cũng như những dấu mốc quan trọng. Không chỉ hấp dẫn ở cốt truyện, Maku Musubi còn ghi điểm nhờ nhịp truyện cân bằng giữa cao trào và chiều sâu cảm xúc, mang lại trải nghiệm đọc liền mạch và dễ cuốn theo. Theo dõi Maku Musubi trên TruyenQQ để cập nhật chương mới nhanh chóng và không bỏ lỡ bất kỳ diễn biến hấp dẫn nào của bộ truyện.

Danh Sách Chương13 chương

FULL

Danh sách chương Maku Musubi

Đánh Giá & Review Truyện Tranh Maku Musubi

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện tranh thuộc thể loại Drama để giải trí? Tác phẩm Maku Musubi của tác giả Hotani Shin là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 13 Chapter và nằm trong danh sách các bộ truyện tranh Drama được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Maku Musubi
  • Tác giả: Hotani Shin
  • Thể loại: Drama
  • Tình trạng: ĐANG RA (13 Chapter)
  • Định dạng: Đọc online / Tải đọc offline không quảng cáo

Bộ truyện tranh Maku Musubi của tác giả Hotani Shin hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 157 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Drama, tác phẩm gây ấn tượng nhờ nét vẽ đẹp mắt, tuyến nhân vật độc đáo và bố cục thế giới cuốn hút.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Maku Musubi:

  • Chuẩn phong cách Drama: Cốt truyện và nét vẽ mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện tranh Drama, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 13 Chapter bản ảnh chuẩn HD, sắc nét, lướt mượt, không bị mờ hay đứt trang.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp online hoặc tải về đọc offline hoàn toàn không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải ảnh cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện tranh Drama, hãy bắt đầu thưởng thức những Chapter đầu tiên của Maku Musubi ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Drama).

Câu hỏi thường gặp về Maku Musubi

Q1. Truyện tranh Maku Musubi thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Maku Musubi thuộc thể loại Drama, được sáng tác bởi tác giả Hotani Shin.

Q2. Truyện tranh Maku Musubi đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 13 Chapter đã được cập nhật bản ảnh HD sắc nét.

Q3. Đọc và tải truyện tranh Maku Musubi online, offline không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các Chapter mới nhất hoặc tải về đọc offline bộ truyện Maku Musubi tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online/offline miễn phí, giao diện tối ưu lướt ảnh mượt mà trên di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm

Đọc truyện tranh Maku MusubiTruyện tranh Maku MusubiMaku Musubi onlineMaku Musubi chap 1Maku Musubi chapter 1Maku Musubi tập 1Maku Musubi chap mới nhấtĐọc truyện tranh Maku Musubi không quảng cáoĐọc truyện tranh Maku Musubi miễn phíĐọc truyện tranh Maku Musubi bản đẹp HDMaku Musubi dịchMaku Musubi tiếng ViệtMaku Musubi rawMaku Musubi fullMaku Musubi trọn bộMaku Musubi bao nhiêu chapMaku Musubi bao nhiêu tậpTải truyện tranh Maku MusubiĐọc truyện tranh Maku Musubi offlineMaku Musubi pdfMaku Musubi cbzMaku Musubi zipTải truyện tranh Maku Musubi fullReview truyện tranh Maku MusubiTóm tắt truyện tranh Maku MusubiTác giả / Họa sĩ Maku MusubiSpoil truyện Maku MusubiKết thúc truyện Maku MusubiAnime Maku Musubi