Kẻ Hủy Diệt
Đang Ra

Kẻ Hủy Diệt

Tác giả: J.sinIno
28Chương
Đang raTrạng thái

Thông tin truyện tranh Kẻ Hủy Diệt

Bộ truyện tranh Kẻ Hủy Diệt (Action) của tác giả J.sinIno hiện đã cập nhật đến Chapter 28 (ĐANG RA).

Định dạng hiển thị: Ảnh trang chất lượng cao (HD), tải nhanh, hỗ trợ đọc trực tiếp online hoặc lưu về đọc offline không cần mạng.

Trải nghiệm đọc: Giao diện tối ưu lướt mượt trên điện thoại, không quảng cáo chèn ngang, tự động đánh dấu Chapter vừa xem.

Tóm tắt nội dung:

Kẻ Hủy Diệt là một trong những tác phẩm nổi bật thuộc nhóm thể loại Action, Drama, được chấp bút bởi J.sin, Ino và mang đến cho độc giả Việt thông qua bản dịch của Pandora. Bộ truyện gây ấn tượng nhờ cách kể chuyện chặt chẽ, diễn biến hợp lý và dàn nhân vật được xây dựng có chiều sâu, tạo nên sức hút bền bỉ theo từng chương. Kể từ khi ra mắt, Kẻ Hủy Diệt đã ghi nhận hơn 22,477 lượt xem và trở thành lựa chọn quen thuộc của cộng đồng yêu thích thể loại này. Nội dung truyện hiện đã phát hành đến Chapter 17 (cập nhật ngày 21/12/2025), cho phép người đọc dễ dàng theo dõi toàn bộ tiến trình cốt truyện cũng như những dấu mốc quan trọng. Không chỉ hấp dẫn ở cốt truyện, Kẻ Hủy Diệt còn ghi điểm nhờ nhịp truyện cân bằng giữa cao trào và chiều sâu cảm xúc, mang lại trải nghiệm đọc liền mạch và dễ cuốn theo. Bản chuyển ngữ từ Pandora giữ được tinh thần nguyên tác, đảm bảo nội dung rõ ràng, dễ hiểu và phù hợp với độc giả Việt. Theo dõi Kẻ Hủy Diệt trên TruyenQQ để cập nhật chương mới nhanh chóng và không bỏ lỡ bất kỳ diễn biến hấp dẫn nào của bộ truyện.

Danh Sách Chương28 chương

FULL

Danh sách chương Kẻ Hủy Diệt

Đánh Giá & Review Truyện Tranh Kẻ Hủy Diệt

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện tranh thuộc thể loại Action để giải trí? Tác phẩm Kẻ Hủy Diệt của tác giả J.sinIno là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 28 Chapter và nằm trong danh sách các bộ truyện tranh Action được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Kẻ Hủy Diệt
  • Tác giả: J.sinIno
  • Thể loại: Action
  • Tình trạng: ĐANG RA (28 Chapter)
  • Định dạng: Đọc online / Tải đọc offline không quảng cáo

Bộ truyện tranh Kẻ Hủy Diệt của tác giả J.sinIno hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 225 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Action, tác phẩm gây ấn tượng nhờ nét vẽ đẹp mắt, tuyến nhân vật độc đáo và bố cục thế giới cuốn hút.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Kẻ Hủy Diệt:

  • Chuẩn phong cách Action: Cốt truyện và nét vẽ mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện tranh Action, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 28 Chapter bản ảnh chuẩn HD, sắc nét, lướt mượt, không bị mờ hay đứt trang.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp online hoặc tải về đọc offline hoàn toàn không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải ảnh cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện tranh Action, hãy bắt đầu thưởng thức những Chapter đầu tiên của Kẻ Hủy Diệt ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Action).

Câu hỏi thường gặp về Kẻ Hủy Diệt

Q1. Truyện tranh Kẻ Hủy Diệt thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Kẻ Hủy Diệt thuộc thể loại Action, được sáng tác bởi tác giả J.sinIno.

Q2. Truyện tranh Kẻ Hủy Diệt đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 28 Chapter đã được cập nhật bản ảnh HD sắc nét.

Q3. Đọc và tải truyện tranh Kẻ Hủy Diệt online, offline không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các Chapter mới nhất hoặc tải về đọc offline bộ truyện Kẻ Hủy Diệt tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online/offline miễn phí, giao diện tối ưu lướt ảnh mượt mà trên di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm

Đọc truyện tranh Kẻ Hủy DiệtTruyện tranh Kẻ Hủy DiệtKẻ Hủy Diệt onlineKẻ Hủy Diệt chap 1Kẻ Hủy Diệt chapter 1Kẻ Hủy Diệt tập 1Kẻ Hủy Diệt chap mới nhấtĐọc truyện tranh Kẻ Hủy Diệt không quảng cáoĐọc truyện tranh Kẻ Hủy Diệt miễn phíĐọc truyện tranh Kẻ Hủy Diệt bản đẹp HDKẻ Hủy Diệt dịchKẻ Hủy Diệt tiếng ViệtKẻ Hủy Diệt rawKẻ Hủy Diệt fullKẻ Hủy Diệt trọn bộKẻ Hủy Diệt bao nhiêu chapKẻ Hủy Diệt bao nhiêu tậpTải truyện tranh Kẻ Hủy DiệtĐọc truyện tranh Kẻ Hủy Diệt offlineKẻ Hủy Diệt pdfKẻ Hủy Diệt cbzKẻ Hủy Diệt zipTải truyện tranh Kẻ Hủy Diệt fullReview truyện tranh Kẻ Hủy DiệtTóm tắt truyện tranh Kẻ Hủy DiệtTác giả / Họa sĩ Kẻ Hủy DiệtSpoil truyện Kẻ Hủy DiệtKết thúc truyện Kẻ Hủy DiệtAnime Kẻ Hủy Diệt