Hoa Hồng Ẩn Giấu Sao Băng
Đang Ra

Thông tin truyện tranh Hoa Hồng Ẩn Giấu Sao Băng

Bộ truyện tranh Hoa Hồng Ẩn Giấu Sao Băng (Drama) của tác giả Đang Cập Nhật hiện đã cập nhật đến Chapter 29 (ĐANG RA).

Định dạng hiển thị: Ảnh trang chất lượng cao (HD), tải nhanh, hỗ trợ đọc trực tiếp online hoặc lưu về đọc offline không cần mạng.

Trải nghiệm đọc: Giao diện tối ưu lướt mượt trên điện thoại, không quảng cáo chèn ngang, tự động đánh dấu Chapter vừa xem.

Tóm tắt nội dung:

Stella là trưởng nữ nhà Tử tước Quinwitch. Dù là con nuôi nhưng cô nàng vẫn luôn sống hạnh phúc và hòa hợp bên các thành viên trong nhà. Ở vương quốc Ánh Sáng này, cứ hàng trăm năm lại có những cô gái trẻ phải “hy sinh” làm vật tế để trấn áp linh hồn và thể xác của "quái vật bị nguyền rủa". Một hôm nọ, cô em gái Lilynette của Stella đã bị chọn để trở thành đối tượng ấy. Stella quyết định thế chỗ em gái mình và đi đến căn biệt thự, "quái vật bị nguyền rủa" mà cô gặp được chính là một ma cà rồng tên Lavi - kẻ cô độc luôn bị mọi người xa lánh vì sợ hãi. Một câu chuyện đau lòng nhưng đẹp đẽ về tình yêu cùng lời nguyền giữa cô tiểu thư tích cực và ma cà rồng đã bỏ mặc tất cả...

Danh Sách Chương29 chương

FULL

Danh sách chương Hoa Hồng Ẩn Giấu Sao Băng

Đánh Giá & Review Truyện Tranh Hoa Hồng Ẩn Giấu Sao Băng

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện tranh thuộc thể loại Drama để giải trí? Tác phẩm Hoa Hồng Ẩn Giấu Sao Băng của tác giả Đang Cập Nhật là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 29 Chapter và nằm trong danh sách các bộ truyện tranh Drama được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Hoa Hồng Ẩn Giấu Sao Băng
  • Tác giả: Đang Cập Nhật
  • Thể loại: Drama
  • Tình trạng: ĐANG RA (29 Chapter)
  • Định dạng: Đọc online / Tải đọc offline không quảng cáo

Bộ truyện tranh Hoa Hồng Ẩn Giấu Sao Băng của tác giả Đang Cập Nhật hiện đạt 4.5/5 sao dựa trên 7722 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Drama, tác phẩm gây ấn tượng nhờ nét vẽ đẹp mắt, tuyến nhân vật độc đáo và bố cục thế giới cuốn hút.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Hoa Hồng Ẩn Giấu Sao Băng:

  • Chuẩn phong cách Drama: Cốt truyện và nét vẽ mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện tranh Drama, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 29 Chapter bản ảnh chuẩn HD, sắc nét, lướt mượt, không bị mờ hay đứt trang.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp online hoặc tải về đọc offline hoàn toàn không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải ảnh cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện tranh Drama, hãy bắt đầu thưởng thức những Chapter đầu tiên của Hoa Hồng Ẩn Giấu Sao Băng ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Drama).

Câu hỏi thường gặp về Hoa Hồng Ẩn Giấu Sao Băng

Q1. Truyện tranh Hoa Hồng Ẩn Giấu Sao Băng thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Hoa Hồng Ẩn Giấu Sao Băng thuộc thể loại Drama, được sáng tác bởi tác giả Đang Cập Nhật.

Q2. Truyện tranh Hoa Hồng Ẩn Giấu Sao Băng đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 29 Chapter đã được cập nhật bản ảnh HD sắc nét.

Q3. Đọc và tải truyện tranh Hoa Hồng Ẩn Giấu Sao Băng online, offline không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các Chapter mới nhất hoặc tải về đọc offline bộ truyện Hoa Hồng Ẩn Giấu Sao Băng tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online/offline miễn phí, giao diện tối ưu lướt ảnh mượt mà trên di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm

Đọc truyện tranh Hoa Hồng Ẩn Giấu Sao BăngTruyện tranh Hoa Hồng Ẩn Giấu Sao BăngHoa Hồng Ẩn Giấu Sao Băng onlineHoa Hồng Ẩn Giấu Sao Băng chap 1Hoa Hồng Ẩn Giấu Sao Băng chapter 1Hoa Hồng Ẩn Giấu Sao Băng tập 1Hoa Hồng Ẩn Giấu Sao Băng chap mới nhấtĐọc truyện tranh Hoa Hồng Ẩn Giấu Sao Băng không quảng cáoĐọc truyện tranh Hoa Hồng Ẩn Giấu Sao Băng miễn phíĐọc truyện tranh Hoa Hồng Ẩn Giấu Sao Băng bản đẹp HDHoa Hồng Ẩn Giấu Sao Băng dịchHoa Hồng Ẩn Giấu Sao Băng tiếng ViệtHoa Hồng Ẩn Giấu Sao Băng rawHoa Hồng Ẩn Giấu Sao Băng fullHoa Hồng Ẩn Giấu Sao Băng trọn bộHoa Hồng Ẩn Giấu Sao Băng bao nhiêu chapHoa Hồng Ẩn Giấu Sao Băng bao nhiêu tậpTải truyện tranh Hoa Hồng Ẩn Giấu Sao BăngĐọc truyện tranh Hoa Hồng Ẩn Giấu Sao Băng offlineHoa Hồng Ẩn Giấu Sao Băng pdfHoa Hồng Ẩn Giấu Sao Băng cbzHoa Hồng Ẩn Giấu Sao Băng zipTải truyện tranh Hoa Hồng Ẩn Giấu Sao Băng fullReview truyện tranh Hoa Hồng Ẩn Giấu Sao BăngTóm tắt truyện tranh Hoa Hồng Ẩn Giấu Sao BăngTác giả / Họa sĩ Hoa Hồng Ẩn Giấu Sao BăngSpoil truyện Hoa Hồng Ẩn Giấu Sao BăngKết thúc truyện Hoa Hồng Ẩn Giấu Sao BăngAnime Hoa Hồng Ẩn Giấu Sao Băng