Goodbye Isekai Tensei
Đang Ra

Goodbye Isekai Tensei

Tác giả: TruyenQQ
22Chương
Đang raTrạng thái

Thông tin truyện tranh Goodbye Isekai Tensei

Bộ truyện tranh Goodbye Isekai Tensei (Comedy) của tác giả TruyenQQ hiện đã cập nhật đến Chapter 22 (ĐANG RA).

Định dạng hiển thị: Ảnh trang chất lượng cao (HD), tải nhanh, hỗ trợ đọc trực tiếp online hoặc lưu về đọc offline không cần mạng.

Trải nghiệm đọc: Giao diện tối ưu lướt mượt trên điện thoại, không quảng cáo chèn ngang, tự động đánh dấu Chapter vừa xem.

Tóm tắt nội dung:

Yuuya Kamigasaki một học sinh cao trung bình thường 17 tuổi. đột nhiên một công chúa tên là Angelia Eight Gransia xuất hiện và nói mình đến từ thế giới khác và Yuuya là một anh hùng huyền thoại chuyển sinh Goodbye Isekai Tensei là một trong những tác phẩm nổi bật thuộc nhóm thể loại Comedy, Fantasy, được chấp bút bởi TruyenQQ. Bộ truyện gây ấn tượng nhờ cách kể chuyện chặt chẽ, diễn biến hợp lý và dàn nhân vật được xây dựng có chiều sâu, tạo nên sức hút bền bỉ theo từng chương. Kể từ khi ra mắt, Goodbye Isekai Tensei đã ghi nhận hơn 90,572 lượt xem và trở thành lựa chọn quen thuộc của cộng đồng yêu thích thể loại này. Nội dung truyện hiện đã phát hành đến Chapter 12 (cập nhật ngày 21/12/2021), cho phép người đọc dễ dàng theo dõi toàn bộ tiến trình cốt truyện cũng như những dấu mốc quan trọng. Không chỉ hấp dẫn ở cốt truyện, Goodbye Isekai Tensei còn ghi điểm nhờ nhịp truyện cân bằng giữa cao trào và chiều sâu cảm xúc, mang lại trải nghiệm đọc liền mạch và dễ cuốn theo. Theo dõi Goodbye Isekai Tensei trên TruyenQQ để cập nhật chương mới nhanh chóng và không bỏ lỡ bất kỳ diễn biến hấp dẫn nào của bộ truyện.

Danh Sách Chương22 chương

FULL

Danh sách chương Goodbye Isekai Tensei

Đánh Giá & Review Truyện Tranh Goodbye Isekai Tensei

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện tranh thuộc thể loại Comedy để giải trí? Tác phẩm Goodbye Isekai Tensei của tác giả TruyenQQ là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 22 Chapter và nằm trong danh sách các bộ truyện tranh Comedy được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Goodbye Isekai Tensei
  • Tác giả: TruyenQQ
  • Thể loại: Comedy
  • Tình trạng: ĐANG RA (22 Chapter)
  • Định dạng: Đọc online / Tải đọc offline không quảng cáo

Bộ truyện tranh Goodbye Isekai Tensei của tác giả TruyenQQ hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 907 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Comedy, tác phẩm gây ấn tượng nhờ nét vẽ đẹp mắt, tuyến nhân vật độc đáo và bố cục thế giới cuốn hút.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Goodbye Isekai Tensei:

  • Chuẩn phong cách Comedy: Cốt truyện và nét vẽ mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện tranh Comedy, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 22 Chapter bản ảnh chuẩn HD, sắc nét, lướt mượt, không bị mờ hay đứt trang.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp online hoặc tải về đọc offline hoàn toàn không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải ảnh cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện tranh Comedy, hãy bắt đầu thưởng thức những Chapter đầu tiên của Goodbye Isekai Tensei ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Comedy).

Câu hỏi thường gặp về Goodbye Isekai Tensei

Q1. Truyện tranh Goodbye Isekai Tensei thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Goodbye Isekai Tensei thuộc thể loại Comedy, được sáng tác bởi tác giả TruyenQQ.

Q2. Truyện tranh Goodbye Isekai Tensei đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 22 Chapter đã được cập nhật bản ảnh HD sắc nét.

Q3. Đọc và tải truyện tranh Goodbye Isekai Tensei online, offline không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các Chapter mới nhất hoặc tải về đọc offline bộ truyện Goodbye Isekai Tensei tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online/offline miễn phí, giao diện tối ưu lướt ảnh mượt mà trên di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm

Đọc truyện tranh Goodbye Isekai TenseiTruyện tranh Goodbye Isekai TenseiGoodbye Isekai Tensei onlineGoodbye Isekai Tensei chap 1Goodbye Isekai Tensei chapter 1Goodbye Isekai Tensei tập 1Goodbye Isekai Tensei chap mới nhấtĐọc truyện tranh Goodbye Isekai Tensei không quảng cáoĐọc truyện tranh Goodbye Isekai Tensei miễn phíĐọc truyện tranh Goodbye Isekai Tensei bản đẹp HDGoodbye Isekai Tensei dịchGoodbye Isekai Tensei tiếng ViệtGoodbye Isekai Tensei rawGoodbye Isekai Tensei fullGoodbye Isekai Tensei trọn bộGoodbye Isekai Tensei bao nhiêu chapGoodbye Isekai Tensei bao nhiêu tậpTải truyện tranh Goodbye Isekai TenseiĐọc truyện tranh Goodbye Isekai Tensei offlineGoodbye Isekai Tensei pdfGoodbye Isekai Tensei cbzGoodbye Isekai Tensei zipTải truyện tranh Goodbye Isekai Tensei fullReview truyện tranh Goodbye Isekai TenseiTóm tắt truyện tranh Goodbye Isekai TenseiTác giả / Họa sĩ Goodbye Isekai TenseiSpoil truyện Goodbye Isekai TenseiKết thúc truyện Goodbye Isekai TenseiAnime Goodbye Isekai Tensei