Gen Thợ Săn
Đang Ra

Gen Thợ Săn

Thợ Săn Gen

Tác giả: Du Ích Hỗ Ngu
52Chương
Đang raTrạng thái

Thông tin truyện tranh Gen Thợ Săn

Bộ truyện tranh Gen Thợ Săn (Action) của tác giả Du Ích Hỗ Ngu hiện đã cập nhật đến Chapter 52 (ĐANG RA).

Định dạng hiển thị: Ảnh trang chất lượng cao (HD), tải nhanh, hỗ trợ đọc trực tiếp online hoặc lưu về đọc offline không cần mạng.

Trải nghiệm đọc: Giao diện tối ưu lướt mượt trên điện thoại, không quảng cáo chèn ngang, tự động đánh dấu Chapter vừa xem.

Tóm tắt nội dung:

Loài người bị đột biết gen, trở thành những con quái vật... Nhân loại diệt vong hay anh hùng sẽ xuất hiện?

Danh Sách Chương52 chương

FULL

Danh sách chương Gen Thợ Săn

Đánh Giá & Review Truyện Tranh Gen Thợ Săn

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện tranh thuộc thể loại Action để giải trí? Tác phẩm Gen Thợ Săn của tác giả Du Ích Hỗ Ngu là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 52 Chapter và nằm trong danh sách các bộ truyện tranh Action được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Gen Thợ Săn
  • Tác giả: Du Ích Hỗ Ngu
  • Thể loại: Action
  • Tình trạng: ĐANG RA (52 Chapter)
  • Định dạng: Đọc online / Tải đọc offline không quảng cáo

Bộ truyện tranh Gen Thợ Săn của tác giả Du Ích Hỗ Ngu hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 1079 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Action, tác phẩm gây ấn tượng nhờ nét vẽ đẹp mắt, tuyến nhân vật độc đáo và bố cục thế giới cuốn hút.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Gen Thợ Săn:

  • Chuẩn phong cách Action: Cốt truyện và nét vẽ mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện tranh Action, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 52 Chapter bản ảnh chuẩn HD, sắc nét, lướt mượt, không bị mờ hay đứt trang.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp online hoặc tải về đọc offline hoàn toàn không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải ảnh cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện tranh Action, hãy bắt đầu thưởng thức những Chapter đầu tiên của Gen Thợ Săn ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Action).

Câu hỏi thường gặp về Gen Thợ Săn

Q1. Truyện tranh Gen Thợ Săn thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Gen Thợ Săn thuộc thể loại Action, được sáng tác bởi tác giả Du Ích Hỗ Ngu.

Q2. Truyện tranh Gen Thợ Săn đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 52 Chapter đã được cập nhật bản ảnh HD sắc nét.

Q3. Đọc và tải truyện tranh Gen Thợ Săn online, offline không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các Chapter mới nhất hoặc tải về đọc offline bộ truyện Gen Thợ Săn tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online/offline miễn phí, giao diện tối ưu lướt ảnh mượt mà trên di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm

Đọc truyện tranh Gen Thợ SănTruyện tranh Gen Thợ SănGen Thợ Săn onlineGen Thợ Săn chap 1Gen Thợ Săn chapter 1Gen Thợ Săn tập 1Gen Thợ Săn chap mới nhấtĐọc truyện tranh Gen Thợ Săn không quảng cáoĐọc truyện tranh Gen Thợ Săn miễn phíĐọc truyện tranh Gen Thợ Săn bản đẹp HDGen Thợ Săn dịchGen Thợ Săn tiếng ViệtGen Thợ Săn rawGen Thợ Săn fullGen Thợ Săn trọn bộGen Thợ Săn bao nhiêu chapGen Thợ Săn bao nhiêu tậpTải truyện tranh Gen Thợ SănĐọc truyện tranh Gen Thợ Săn offlineGen Thợ Săn pdfGen Thợ Săn cbzGen Thợ Săn zipTải truyện tranh Gen Thợ Săn fullReview truyện tranh Gen Thợ SănTóm tắt truyện tranh Gen Thợ SănTác giả / Họa sĩ Gen Thợ SănSpoil truyện Gen Thợ SănKết thúc truyện Gen Thợ SănAnime Gen Thợ Săn