Ero Manga Sensei
Đang Ra

Thông tin truyện tranh Ero Manga Sensei

Bộ truyện tranh Ero Manga Sensei (Comedy) của tác giả Fushimi Tsukasa hiện đã cập nhật đến Chapter 76 (ĐANG RA).

Định dạng hiển thị: Ảnh trang chất lượng cao (HD), tải nhanh, hỗ trợ đọc trực tiếp online hoặc lưu về đọc offline không cần mạng.

Trải nghiệm đọc: Giao diện tối ưu lướt mượt trên điện thoại, không quảng cáo chèn ngang, tự động đánh dấu Chapter vừa xem.

Tóm tắt nội dung:

"Bộ phim hài lãng mạn mới của anh chị em" xoay quanh Masamune Izumi, tác giả tiểu thuyết nhẹ ở trường trung học. Em gái của Masamune là Sagiri, một cô gái đóng cửa, người đã không rời căn phòng của cô ấy suốt cả năm. Cô thậm chí buộc anh trai của cô phải làm và mang bữa ăn của cô khi cô stomps sàn. Masamune muốn em gái rời khỏi phòng của cô, bởi vì hai người trong số họ là gia đình duy nhất của nhau. Ero Manga Sensei là một trong những tác phẩm nổi bật thuộc nhóm thể loại Comedy, Drama, được chấp bút bởi Fushimi Tsukasa và mang đến cho độc giả Việt thông qua bản dịch của Nhóm Anime Aesthetic. Bộ truyện gây ấn tượng nhờ cách kể chuyện chặt chẽ, diễn biến hợp lý và dàn nhân vật được xây dựng có chiều sâu, tạo nên sức hút bền bỉ theo từng chương. Kể từ khi ra mắt, Ero Manga Sensei đã ghi nhận hơn 413,682 lượt xem và trở thành lựa chọn quen thuộc của cộng đồng yêu thích thể loại này. Nội dung truyện hiện đã phát hành đến Chapter 65 (cập nhật ngày 23/11/2025), cho phép người đọc dễ dàng theo dõi toàn bộ tiến trình cốt truyện cũng như những dấu mốc quan trọng. Không chỉ hấp dẫn ở cốt truyện, Ero Manga Sensei còn ghi điểm nhờ nhịp truyện cân bằng giữa cao trào và chiều sâu cảm xúc, mang lại trải nghiệm đọc liền mạch và dễ cuốn theo. Bản chuyển ngữ từ Nhóm Anime Aesthetic giữ được tinh thần nguyên tác, đảm bảo nội dung rõ ràng, dễ hiểu và phù hợp với độc giả Việt. Theo dõi Ero Manga Sensei trên TruyenQQ để cập nhật chương mới nhanh chóng và không bỏ lỡ bất kỳ diễn biến hấp dẫn nào của bộ truyện.

Danh Sách Chương76 chương

FULL

Danh sách chương Ero Manga Sensei

Đánh Giá & Review Truyện Tranh Ero Manga Sensei

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện tranh thuộc thể loại Comedy để giải trí? Tác phẩm Ero Manga Sensei của tác giả Fushimi Tsukasa là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 76 Chapter và nằm trong danh sách các bộ truyện tranh Comedy được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Ero Manga Sensei
  • Tác giả: Fushimi Tsukasa
  • Thể loại: Comedy
  • Tình trạng: ĐANG RA (76 Chapter)
  • Định dạng: Đọc online / Tải đọc offline không quảng cáo

Bộ truyện tranh Ero Manga Sensei của tác giả Fushimi Tsukasa hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 4141 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Comedy, tác phẩm gây ấn tượng nhờ nét vẽ đẹp mắt, tuyến nhân vật độc đáo và bố cục thế giới cuốn hút.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Ero Manga Sensei:

  • Chuẩn phong cách Comedy: Cốt truyện và nét vẽ mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện tranh Comedy, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 76 Chapter bản ảnh chuẩn HD, sắc nét, lướt mượt, không bị mờ hay đứt trang.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp online hoặc tải về đọc offline hoàn toàn không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải ảnh cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện tranh Comedy, hãy bắt đầu thưởng thức những Chapter đầu tiên của Ero Manga Sensei ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Comedy).

Câu hỏi thường gặp về Ero Manga Sensei

Q1. Truyện tranh Ero Manga Sensei thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Ero Manga Sensei thuộc thể loại Comedy, được sáng tác bởi tác giả Fushimi Tsukasa.

Q2. Truyện tranh Ero Manga Sensei đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 76 Chapter đã được cập nhật bản ảnh HD sắc nét.

Q3. Đọc và tải truyện tranh Ero Manga Sensei online, offline không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các Chapter mới nhất hoặc tải về đọc offline bộ truyện Ero Manga Sensei tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online/offline miễn phí, giao diện tối ưu lướt ảnh mượt mà trên di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm

Đọc truyện tranh Ero Manga SenseiTruyện tranh Ero Manga SenseiEro Manga Sensei onlineEro Manga Sensei chap 1Ero Manga Sensei chapter 1Ero Manga Sensei tập 1Ero Manga Sensei chap mới nhấtĐọc truyện tranh Ero Manga Sensei không quảng cáoĐọc truyện tranh Ero Manga Sensei miễn phíĐọc truyện tranh Ero Manga Sensei bản đẹp HDEro Manga Sensei dịchEro Manga Sensei tiếng ViệtEro Manga Sensei rawEro Manga Sensei fullEro Manga Sensei trọn bộEro Manga Sensei bao nhiêu chapEro Manga Sensei bao nhiêu tậpTải truyện tranh Ero Manga SenseiĐọc truyện tranh Ero Manga Sensei offlineEro Manga Sensei pdfEro Manga Sensei cbzEro Manga Sensei zipTải truyện tranh Ero Manga Sensei fullReview truyện tranh Ero Manga SenseiTóm tắt truyện tranh Ero Manga SenseiTác giả / Họa sĩ Ero Manga SenseiSpoil truyện Ero Manga SenseiKết thúc truyện Ero Manga SenseiAnime Ero Manga Sensei