Chén Thánh Của Eris
Đang Ra

Chén Thánh Của Eris

Eris no Seihai; The Holy Grail of Eris; Chén Thánh của Eris

64Chương
Đang raTrạng thái

Thông tin truyện tranh Chén Thánh Của Eris

Bộ truyện tranh Chén Thánh Của Eris (Drama) của tác giả Hinase MomoyamaKujira Tokiwa hiện đã cập nhật đến Chapter 64 (ĐANG RA).

Định dạng hiển thị: Ảnh trang chất lượng cao (HD), tải nhanh, hỗ trợ đọc trực tiếp online hoặc lưu về đọc offline không cần mạng.

Trải nghiệm đọc: Giao diện tối ưu lướt mượt trên điện thoại, không quảng cáo chèn ngang, tự động đánh dấu Chapter vừa xem.

Tóm tắt nội dung:

Connie - một tiểu thư tốt bụng và chân thành - vô tình gặp Scarlett Castiel - một nhân vật phản diện hiếm hoi bị xử tử 10 năm trước - tại một buổi dạ hội. Và một mối liên kết chặt chẽ đã bắt đầu... "Cuộc đời em là tiền đề để sự phục thù của tôi thành công!"

Danh Sách Chương64 chương

FULL

Danh sách chương Chén Thánh Của Eris

Đánh Giá & Review Truyện Tranh Chén Thánh Của Eris

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện tranh thuộc thể loại Drama để giải trí? Tác phẩm Chén Thánh Của Eris của tác giả Hinase MomoyamaKujira Tokiwa là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 64 Chapter và nằm trong danh sách các bộ truyện tranh Drama được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Chén Thánh Của Eris
  • Tác giả: Hinase MomoyamaKujira Tokiwa
  • Thể loại: Drama
  • Tình trạng: ĐANG RA (64 Chapter)
  • Định dạng: Đọc online / Tải đọc offline không quảng cáo

Bộ truyện tranh Chén Thánh Của Eris của tác giả Hinase MomoyamaKujira Tokiwa hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 3436 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Drama, tác phẩm gây ấn tượng nhờ nét vẽ đẹp mắt, tuyến nhân vật độc đáo và bố cục thế giới cuốn hút.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Chén Thánh Của Eris:

  • Chuẩn phong cách Drama: Cốt truyện và nét vẽ mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện tranh Drama, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 64 Chapter bản ảnh chuẩn HD, sắc nét, lướt mượt, không bị mờ hay đứt trang.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp online hoặc tải về đọc offline hoàn toàn không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải ảnh cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện tranh Drama, hãy bắt đầu thưởng thức những Chapter đầu tiên của Chén Thánh Của Eris ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Drama).

Câu hỏi thường gặp về Chén Thánh Của Eris

Q1. Truyện tranh Chén Thánh Của Eris thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Chén Thánh Của Eris thuộc thể loại Drama, được sáng tác bởi tác giả Hinase MomoyamaKujira Tokiwa.

Q2. Truyện tranh Chén Thánh Của Eris đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 64 Chapter đã được cập nhật bản ảnh HD sắc nét.

Q3. Đọc và tải truyện tranh Chén Thánh Của Eris online, offline không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các Chapter mới nhất hoặc tải về đọc offline bộ truyện Chén Thánh Của Eris tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online/offline miễn phí, giao diện tối ưu lướt ảnh mượt mà trên di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm

Đọc truyện tranh Chén Thánh Của ErisTruyện tranh Chén Thánh Của ErisChén Thánh Của Eris onlineChén Thánh Của Eris chap 1Chén Thánh Của Eris chapter 1Chén Thánh Của Eris tập 1Chén Thánh Của Eris chap mới nhấtĐọc truyện tranh Chén Thánh Của Eris không quảng cáoĐọc truyện tranh Chén Thánh Của Eris miễn phíĐọc truyện tranh Chén Thánh Của Eris bản đẹp HDChén Thánh Của Eris dịchChén Thánh Của Eris tiếng ViệtChén Thánh Của Eris rawChén Thánh Của Eris fullChén Thánh Của Eris trọn bộChén Thánh Của Eris bao nhiêu chapChén Thánh Của Eris bao nhiêu tậpTải truyện tranh Chén Thánh Của ErisĐọc truyện tranh Chén Thánh Của Eris offlineChén Thánh Của Eris pdfChén Thánh Của Eris cbzChén Thánh Của Eris zipTải truyện tranh Chén Thánh Của Eris fullReview truyện tranh Chén Thánh Của ErisTóm tắt truyện tranh Chén Thánh Của ErisTác giả / Họa sĩ Chén Thánh Của ErisSpoil truyện Chén Thánh Của ErisKết thúc truyện Chén Thánh Của ErisAnime Chén Thánh Của Eris