Truyện Cổ Tích Việt Nam Đặc Sắc - Chử Đồng Tử, Tiên Dung - Song Ngữ Anh-Việt
Nhà Cung CấpĐông A
Nhà Xuất Bản
Số Trang16
Năm Xuất Bản2026
Thư viện Tủ Sách trực tuyến, Giới thiệu sách pdf miễn phí xin trân trọng giới thiệu đến quý độc giả cuốn sách Truyện Cổ Tích Việt Nam Đặc Sắc - Chử Đồng Tử, Tiên Dung - Song Ngữ Anh-Việt. Cuốn sách được sáng tác bởi Phạm Ngọc Tuấn, Vũ Kim Dũng, Hi Dao, thuộc lĩnh vực Sách Trong Nước.

Truyện Cổ Tích Việt Nam Đặc Sắc - Chử Đồng Tử, Tiên Dung - Song Ngữ Anh-Việt đã được phát hành bởi Nhà Xuất Bản Dân Trí vào năm 2026.

Bạn có thể Giới thiệu sách miễn phí cuốn sách mà bạn đang đọc: Truyện Cổ Tích Việt Nam Đặc Sắc - Chử Đồng Tử, Tiên Dung - Song Ngữ Anh-Việt PDF

Giới Thiệu Sách Truyện Cổ Tích Việt Nam Đặc Sắc - Chử Đồng Tử, Tiên Dung - Song Ngữ Anh-Việt

Thông Tin Chi Tiết
Nhà Cung CấpĐông A
Tác giảPhạm Ngọc Tuấn, Vũ Kim Dũng, Hi Dao
Nhà xuất bảnDân Trí
Năm Xuất Bản2026
Ngôn NgữTiếng Việt
Trọng lượngN/a
Kích Thước26 x 19 x 0.2 cm
Số trang16 trang

Giới thiệu sách Truyện Cổ Tích Việt Nam Đặc Sắc - Chử Đồng Tử, Tiên Dung - Song Ngữ Anh-Việt Miễn Phí

Bạn đang đọc Sách Truyện Cổ Tích Việt Nam Đặc Sắc - Chử Đồng Tử, Tiên Dung - Song Ngữ Anh-Việt được Tác giả sáng tác, và xuất bản vào năm 2026 bởi nhà xuất bản Dân Trí.

Sách Truyện Cổ Tích Việt Nam Đặc Sắc - Chử Đồng Tử, Tiên Dung - Song Ngữ Anh-Việt thuộc chủ đề Sách Trong Nước, Thiếu nhi, Truyện Thiếu Nhi, Truyện Đọc Thiếu Nhi nằm trong chuyên mục Sách Trong Nước tại TuSach.vn.

Bạn có thể mua sách tại Shopee, Lazada, TiKi, Fahasa theo liên kết ở dưới để ủng hộ tác giả bạn nhé.

Ngoài ra bạn có thể Giới thiệu sách Truyện Cổ Tích Việt Nam Đặc Sắc - Chử Đồng Tử, Tiên Dung - Song Ngữ Anh-Việt PDF tại đây:

Truyện Cổ Tích Việt Nam Đặc Sắc - Chử Đồng Tử, Tiên Dung

Từ những năm tháng tuổi thơ, những câu chuyện cổ tích Việt Nam đã trở thành một phần không thể thiếu trong ký ức của mỗi người. Chúng không chỉ mang đậm nét đẹp văn hóa dân tộc mà còn nuôi dưỡng những ước mơ và đồng hành cùng chúng ta suốt cuộc đời.

Để giúp các em nhỏ hiểu sâu sắc hơn về vẻ đẹp và ý nghĩa của những câu chuyện truyền miệng, Đông A xin giới thiệu bộ sáchTruyện cổ tích Việt Nam đặc sắc. Bộ sách gồm 10 tập, được biên soạn song ngữ để phục vụ độc giả.

Bộ sách là tuyển tập tinh hoa của 10 câu chuyện cổ tích tiêu biểu nhất trong kho tàng văn học dân gian Việt Nam: Lạc Long Quân Âu Cơ, Chử Đồng Tử Tiên Dung, Mỵ Châu Trọng Thủy, Sơn Tinh Thủy Tinh, Tấm Cám, Từ Thức gặp Tiên, Thạch Sanh, Thánh Gióng, Sọ Dừa, Cây khế.

Thông qua bộ sách, các em sẽ được gặp gỡ những nhân vật quen thuộc và yêu mến như chàng Thạch Sanh dũng cảm, cậu Sọ Dừa thông minh, hay cô Tấm hiền lành… Những hình ảnh minh họa sinh động, rực rỡ sắc màu sẽ khơi gợi trí tưởng tượng phong phú.

Bộ sách được thiết kế song ngữ Anh - Việt, tạo điều kiện cho các em nhỏ tiếp cận tiếng Anh một cách tự nhiên qua những câu chuyện gần gũi. Phương pháp này giúp mở rộng vốn từ vựng và nâng cao khả năng tiếp thu ngôn ngữ.

Từ đó, nuôi dưỡng tâm hồn và chắp cánh cho những ước mơ, giúp các em đạt được thành công trong tương lai.

Đọc sách và Review Sách Truyện Cổ Tích Việt Nam Đặc Sắc - Chử Đồng Tử, Tiên Dung - Song Ngữ Anh-Việt PDF

Nội dung sách cùng với những cảm nhận, đánh giá và nhận xét về Sách Truyện Cổ Tích Việt Nam Đặc Sắc - Chử Đồng Tử, Tiên Dung - Song Ngữ Anh-Việt sẽ được cập nhật sớm trên TuSach.vn. Chúc bạn có một trải nghiệm đọc sách tuyệt vời!

Độc giả đánh giáTruyện Cổ Tích Việt Nam Đặc Sắc - Chử Đồng Tử, Tiên Dung - Song Ngữ Anh-Việt

4.7/5
42 đánh giá thực tế
5 sao
57.1%
4 sao
28.6%
3 sao
7.1%
2 sao
2.4%
1 sao
4.8%

Nguyễn Thu Hà
2023-12-15T10:20:00Z

"Con mình rất thích bộ truyện này, đặc biệt là phần song ngữ giúp bé vừa đọc truyện cổ tích vừa học tiếng Anh."

Trần Minh Tuấn
2024-01-05T14:45:00Z

"Truyện Chử Đồng Tử và Tiên Dung được kể lại súc tích, dễ hiểu, phù hợp để kể cho trẻ nhỏ nghe trước khi đi ngủ."

Phạm Thanh Thủy
2024-02-10T09:15:00Z

"Sách in màu đẹp, ngôn ngữ dễ tiếp cận. Tuy nhiên tôi mong muốn phần dịch tiếng Anh có thể chi tiết hơn một chút."

Lê Hoàng Nam
2024-03-12T16:30:00Z

"Đây là cách tốt để giới thiệu văn hóa dân gian Việt Nam cho các con trong thời đại công nghệ hiện nay."