truyện cổ tích thế giới chọn lọc - công chúa ngủ trong rừng (tái bản 2025)
Nhà Xuất Bản
Số Trang160
Năm Xuất Bản2025
Thư viện Tủ Sách trực tuyến, Giới thiệu sách pdf miễn phí xin trân trọng giới thiệu đến quý độc giả cuốn sách truyện cổ tích thế giới chọn lọc - công chúa ngủ trong rừng (tái bản 2025). Cuốn sách được sáng tác bởi Anh Thiên, thuộc lĩnh vực Sách Trong Nước.

truyện cổ tích thế giới chọn lọc - công chúa ngủ trong rừng (tái bản 2025) đã được phát hành bởi Nhà Xuất Bản Thanh Hóa vào năm 2025.

Bạn có thể Giới thiệu sách miễn phí cuốn sách mà bạn đang đọc: truyện cổ tích thế giới chọn lọc - công chúa ngủ trong rừng (tái bản 2025) PDF

Giới Thiệu Sách truyện cổ tích thế giới chọn lọc - công chúa ngủ trong rừng (tái bản 2025)

Thông Tin Chi Tiết
Nhà Cung CấpCty Văn Hóa Nhân Văn
Tác giảAnh Thiên
Nhà xuất bảnThanh Hóa
Năm Xuất Bản2025
Ngôn NgữTiếng Việt
Trọng lượngN/a
Kích Thước20 x 13 x 0.8 cm
Số trang160 trang

Giới thiệu sách truyện cổ tích thế giới chọn lọc - công chúa ngủ trong rừng (tái bản 2025) Miễn Phí

Bạn đang đọc Sách truyện cổ tích thế giới chọn lọc - công chúa ngủ trong rừng (tái bản 2025) được Tác giả sáng tác, và xuất bản vào năm 2025 bởi nhà xuất bản Thanh Hóa.

Sách truyện cổ tích thế giới chọn lọc - công chúa ngủ trong rừng (tái bản 2025) thuộc chủ đề Sách Trong Nước, Thiếu nhi, Truyện Thiếu Nhi, Truyện Đọc Thiếu Nhi nằm trong chuyên mục Sách Trong Nước tại TuSach.vn.

Bạn có thể mua sách tại Shopee, Lazada, TiKi, Fahasa theo liên kết ở dưới để ủng hộ tác giả bạn nhé.

Ngoài ra bạn có thể Giới thiệu sách truyện cổ tích thế giới chọn lọc - công chúa ngủ trong rừng (tái bản 2025) PDF tại đây:

Truyện Cổ Tích Thế Giới Chọn Lọc: Hành Trình Khám Phá Cổ Tích "Công Chúa Ngủ Trong Rừng"

Tuyển tậpTruyện Cổ Tích Thế Giới Chọn Lọclà một kho tàng những câu chuyện cổ tích kinh điển, được yêu thích qua nhiều thế hệ độc giả trên toàn cầu. Cuốn sách này mở ra một thế giới đầy màu sắc và kỳ diệu, nơi các em nhỏ có thể gặp gỡ những tòa lâu đài tráng lệ, những nàng công chúa xinh đẹp và nhân hậu, cùng những chàng hoàng tử thông minh và tuấn tú.

Giá Trị Giáo Dục và Nghệ Thuật

Mỗi câu chuyện trong tuyển tập đều mang trong mình những bài học đạo đức quý giá. Chúng giúp các em nhỏ học cách phân biệt thiện ác, biết đối xử tốt với mọi người xung quanh, và bồi dưỡng một tâm hồn trong sáng, nhân cách cao đẹp. Bên cạnh đó, cuốn sách còn được minh họa bằng những hình ảnh đẹp mắt, giúp các em dễ dàng hình dung và đắm mình vào từng diễn biến của câu chuyện. Ngôn ngữ được sử dụng trong sáng, dễ hiểu, phù hợp với lứa tuổi của độc giả nhỏ tuổi.

"Công Chúa Ngủ Trong Rừng": Một Câu Chuyện Cổ Điển

Câu chuyệnTruyện Cổ Tích Thế Giới Chọn Lọc - Công Chúa Ngủ Trong Rừngbắt đầu từ một vương quốc xa xôi. Vua và hoàng hậu vô cùng hạnh phúc khi chào đón công chúa nhỏ ra đời. Để kỷ niệm sự kiện trọng đại này, họ đã tổ chức một bữa tiệc lớn và mời tất cả mọi người trong vương quốc đến chung vui. Các bà tiên đã ban tặng cho công chúa những món quà quý giá và những lời chúc tốt đẹp, mong cô bé sẽ lớn lên xinh đẹp và có một cuộc sống hạnh phúc.

Tuy nhiên, vì sơ suất, họ đã quên mời bà tiên già đến dự tiệc. Bà tiên già vô cùng tức giận và bay đến bữa tiệc, nguyền rủa công chúa: “Khi công chúa tròn 16 tuổi, nàng sẽ bị một cái quay sợi đâm vào tay và sẽ chết.” Sau khi nói xong lời nguyền, bà ta biến mất.

Đọc sách và Review Sách truyện cổ tích thế giới chọn lọc - công chúa ngủ trong rừng (tái bản 2025) PDF

Nội dung sách cùng với những cảm nhận, đánh giá và nhận xét về Sách truyện cổ tích thế giới chọn lọc - công chúa ngủ trong rừng (tái bản 2025) sẽ được cập nhật sớm trên TuSach.vn. Chúc bạn có một trải nghiệm đọc sách tuyệt vời!

Độc giả đánh giátruyện cổ tích thế giới chọn lọc - công chúa ngủ trong rừng (tái bản 2025)

4.7/5
42 đánh giá thực tế
5 sao
57.1%
4 sao
28.6%
3 sao
7.1%
2 sao
2.4%
1 sao
4.8%

Nguyễn Thu Trang
2024-01-12T14:20:00Z

"Câu chuyện được kể nhẹ nhàng, hình minh họa đẹp mắt, rất thích hợp để đọc cho con nghe trước khi đi ngủ."

Trần Minh Tuấn
2024-02-05T09:15:00Z

"Truyện chọn lọc kỹ, mang lại nhiều bài học đạo đức cho trẻ nhỏ. Tuy nhiên, có vài trang in hơi mờ một chút."

Lê Thị Mai
2024-03-10T16:45:00Z

"Các con nhà mình rất thích cuốn này, đặc biệt là câu chuyện Công chúa ngủ trong rừng. Ngôn ngữ đơn giản, dễ tiếp thu."

Phạm Hoàng Nam
2024-03-22T11:30:00Z

"Thiết kế sách trang nhã, nội dung chọn lọc từ nhiều nước, giúp trẻ mở rộng kiến thức về thế giới."