Trí Tuệ Nhân Tạo - Lớp 1 - Kèm Bút Chì 2B Deli 33312-2B
Nhà Cung CấpCty Phương Nam
Nhà Xuất Bản
Số Trang76
Năm Xuất Bản2026
Thư viện Tủ Sách trực tuyến, Giới thiệu sách pdf miễn phí xin trân trọng giới thiệu đến quý độc giả cuốn sách Trí Tuệ Nhân Tạo - Lớp 1 - Kèm Bút Chì 2B Deli 33312-2B. Cuốn sách được sáng tác bởi nhiều tác giả, thuộc lĩnh vực Sách Trong Nước.

Trí Tuệ Nhân Tạo - Lớp 1 - Kèm Bút Chì 2B Deli 33312-2B đã được phát hành bởi Nhà Xuất Bản Giáo Dục Việt Nam vào năm 2026.

Bạn có thể Giới thiệu sách miễn phí cuốn sách mà bạn đang đọc: Trí Tuệ Nhân Tạo - Lớp 1 - Kèm Bút Chì 2B Deli 33312-2B PDF

Giới Thiệu Sách Trí Tuệ Nhân Tạo - Lớp 1 - Kèm Bút Chì 2B Deli 33312-2B

Thông Tin Chi Tiết
Nhà Cung CấpCty Phương Nam
Tác giảnhiều tác giả
Nhà xuất bảnGiáo Dục Việt Nam
Năm Xuất Bản2026
Ngôn NgữTiếng Việt
Trọng lượngN/a
Kích Thước26.5 x 19 x 0.3 cm
Số trang76 trang

Giới thiệu sách Trí Tuệ Nhân Tạo - Lớp 1 - Kèm Bút Chì 2B Deli 33312-2B Miễn Phí

Bạn đang đọc Sách Trí Tuệ Nhân Tạo - Lớp 1 - Kèm Bút Chì 2B Deli 33312-2B được Tác giả sáng tác, và xuất bản vào năm 2026 bởi nhà xuất bản Giáo Dục Việt Nam.

Sách Trí Tuệ Nhân Tạo - Lớp 1 - Kèm Bút Chì 2B Deli 33312-2B thuộc chủ đề Sách Trong Nước, Giáo khoa - Tham khảo, Sách Tham Khảo, Tham Khảo Lớp 1 nằm trong chuyên mục Sách Trong Nước tại TuSach.vn.

Bạn có thể mua sách tại Shopee, Lazada, TiKi, Fahasa theo liên kết ở dưới để ủng hộ tác giả bạn nhé.

Ngoài ra bạn có thể Giới thiệu sách Trí Tuệ Nhân Tạo - Lớp 1 - Kèm Bút Chì 2B Deli 33312-2B PDF tại đây:

Trí Tuệ Nhân Tạo - Lớp 1

Bộ sách "Trí tuệ nhân tạo" được thiết kế nhằm trang bị cho học sinh những kiến thức và kỹ năng cần thiết, bao gồm:

  • Học vấn AI: Cách sử dụng trí tuệ nhân tạo một cách an toàn và có trách nhiệm.
  • Công nghệ AI: Ứng dụng thực tế của AI và thực hành với GenAI.
  • Khoa học AI: Kỹ năng khai thác dữ liệu và tìm hiểu về thuật toán học máy.

Bộ tài liệu này được xây dựng dựa trên sự kết hợp của ba yếu tố:

  • Sách in truyền thống.
  • Bài giảng được trình bày dưới dạng điện tử.
  • Phần mềm chuyên dụng hỗ trợ học tập AI.

Toàn bộ nội dung và hình thức của bộ tài liệu đã trải qua quá trình thẩm định nghiêm ngặt từ các cơ quan chuyên môn thuộc Bộ Giáo dục và Đào tạo. Bộ sách đã sẵn sàng để được đưa vào chương trình giảng dạy chính thức từ năm học 2025 - 2026.

1. Trí Tuệ Nhân Tạo - Lớp 1

2. Bút Chì 2B - Deli 33312-2B

Đọc sách và Review Sách Trí Tuệ Nhân Tạo - Lớp 1 - Kèm Bút Chì 2B Deli 33312-2B PDF

Nội dung sách cùng với những cảm nhận, đánh giá và nhận xét về Sách Trí Tuệ Nhân Tạo - Lớp 1 - Kèm Bút Chì 2B Deli 33312-2B sẽ được cập nhật sớm trên TuSach.vn. Chúc bạn có một trải nghiệm đọc sách tuyệt vời!

Độc giả đánh giáTrí Tuệ Nhân Tạo - Lớp 1 - Kèm Bút Chì 2B Deli 33312-2B

4.6/5
42 đánh giá thực tế
5 sao
47.6%
4 sao
28.6%
3 sao
11.9%
2 sao
7.1%
1 sao
4.8%

Nguyễn Văn Nam Nam
2023-12-01T09:15:00Z

"Nội dung sách trình bày dễ hiểu, giúp con tôi làm quen với AI một cách nhẹ nhàng. Bút chì 2B đi kèm rất tiện lợi cho các bé thể hiện sự sáng tạo."

Trần Thị Mai Mai
(

"Sách hướng dẫn chi tiết về việc sử dụng AI an toàn, điều này tôi đánh giá cao. Tuy nhiên, tôi mong muốn có nhiều hình ảnh minh họa sinh động hơn một chút."