Thái Long Tráng Sĩ
Nhà Xuất Bản
Số Trang284
Năm Xuất Bản2025
Thư viện Tủ Sách trực tuyến, Giới thiệu sách pdf miễn phí xin trân trọng giới thiệu đến quý độc giả cuốn sách Thái Long Tráng Sĩ. Cuốn sách được sáng tác bởi Mài Ngói Thành Châu, thuộc lĩnh vực Sách Trong Nước.

Thái Long Tráng Sĩ đã được phát hành bởi Nhà Xuất Bản Kim Đồng vào năm 2025.

Bạn có thể Giới thiệu sách miễn phí cuốn sách mà bạn đang đọc: Thái Long Tráng Sĩ PDF

Giới Thiệu Sách Thái Long Tráng Sĩ

Thông Tin Chi Tiết
Nhà Cung CấpNhà Xuất Bản Kim Đồng
Tác giảMài Ngói Thành Châu
Nhà xuất bảnKim Đồng
Năm Xuất Bản2025
Ngôn NgữTiếng Việt
Trọng lượngN/a
Kích Thước20.5 x 13.5 x 1.4 cm
Số trang284 trang

Giới thiệu sách Thái Long Tráng Sĩ Miễn Phí

Bạn đang đọc Sách Thái Long Tráng Sĩ được Tác giả sáng tác, và xuất bản vào năm 2025 bởi nhà xuất bản Kim Đồng.

Sách Thái Long Tráng Sĩ thuộc chủ đề Sách Trong Nước, Thiếu nhi, Truyện Thiếu Nhi, Truyện Đọc Thiếu Nhi nằm trong chuyên mục Sách Trong Nước tại TuSach.vn.

Bạn có thể mua sách tại Shopee, Lazada, TiKi, Fahasa theo liên kết ở dưới để ủng hộ tác giả bạn nhé.

Ngoài ra bạn có thể Giới thiệu sách Thái Long Tráng Sĩ PDF tại đây:

Thái Long Tráng Sĩ

Bát là một chàng trai trẻ lớn lên tại làng Hạ thanh bình. Với khát vọng khám phá thế giới, cậu quyết định lên đường tìm kiếm người cha thất lạc – Tráng Sĩ Què, một nhân vật anh hùng nổi tiếng với những hành động nghĩa hiệp. Tuy nhiên, cuộc sống yên bình của Bát đột ngột bị đảo lộn khi quân Mông Nguyên tàn phá làng Hạ. May mắn được cô gái bí ẩn tên Phong cứu giúp, Bát bắt đầu hành trình đến Thăng Long. Tại đây, cậu vô tình bị cuốn vào những âm mưu tranh giành quyền lực trong triều đại nhà Trần, đồng thời dần khám phá ra thân thế thật sự và sứ mệnh cao cả của mình.

“Hoài Văn hầu đón nhận bảo kiếm, ngọn lửa quyết tâm bùng cháy rực rỡ trong buổi bình minh. Đoàn quân nối tiếp đoàn quân, bước chân này nối tiếp bước chân kia, tinh thần anh hùng vươn cao. Voi chiến dũng mãnh vượt qua núi non, kỵ binh xông pha trận mạc, hàng trăm chiến thuyền hiên ngang rẽ sóng. Ngày đêm hành quân, quyết tâm tiêu diệt quân xâm lược, bảo vệ đất nước.”

TÁC PHẨM ĐƯỢC ĐỀ CỬ GIẢI THƯỞNG VĂN HỌC KIM ĐỒNG LẦN THỨ NHẤT 2023-2025

Tác giả MÀI NGÓI THÀNH CHÂU

“Trong những giấc mơ, tôi tìm thấy nguồn cảm hứng để viết, để khám phá sâu thẳm tâm hồn, để đắm mình trong dã sử và thế giới giả tưởng, và chỉ cần một cơn mưa đêm dài để những câu chuyện được ra đời.”

Các tác phẩm đã xuất bản:

  • Hỏa Dực
  • Thánh Dực dũng nghĩa truyện
  • Tây Sơn Phụng thần ký
  • Việt Sử Kiêu Hùng (đồng tác giả, 4 tập)
Đọc sách và Review Sách Thái Long Tráng Sĩ PDF

Nội dung sách cùng với những cảm nhận, đánh giá và nhận xét về Sách Thái Long Tráng Sĩ sẽ được cập nhật sớm trên TuSach.vn. Chúc bạn có một trải nghiệm đọc sách tuyệt vời!

Độc giả đánh giáThái Long Tráng Sĩ

4.6/5
42 đánh giá thực tế
5 sao
54.8%
4 sao
28.6%
3 sao
9.5%
2 sao
4.8%
1 sao
2.4%

Nguyễn Văn Nam
2023-12-01T10:15:00Z

"Truyện viết về thời Trần với các yếu tố giả tưởng pha trộn rất khéo léo, đặc biệt là hành trình của Bát rất cảm động"

Trần Thị Mai
2023-12-05T14:20:00Z

"Tôi thích cách tác giả xây dựng tâm lý nhân vật Bát và Phong, sự gắn kết giữa họ diễn ra tự nhiên và không bị góng"

Lê Hoàng Anh
2023-12-10T09:45:00Z

"Nội dung hay, tuy nhiên một số đoạn mô tả bối cảnh hơi dài, nếu lược bớt sẽ khiến nhịp truyện nhanh hơn"

Phạm Minh Tuấn
2023-12-15T16:30:00Z

"Cách kể chuyện mượt mà, mang lại cảm giác hào hùng của thời đại, rất đáng đọc cho những ai thích thể loại dã sử"

Hoàng Thu Trang
2023-12-20T11:00:00Z

"Cốt truyện lôi cuốn, hành trình tìm cha của nhân vật chính mang lại nhiều cung bậc cảm xúc"