luyện viết nét cơ bản và chữ số - vở ô li có chữ mẫu - bé chuẩn bị vào lớp 1
Nhà Xuất Bản
Số Trang47
Năm Xuất Bản2022
Thư viện Tủ Sách trực tuyến, Giới thiệu sách pdf miễn phí xin trân trọng giới thiệu đến quý độc giả cuốn sách luyện viết nét cơ bản và chữ số - vở ô li có chữ mẫu - bé chuẩn bị vào lớp 1. Cuốn sách được sáng tác bởi chính an, thuộc lĩnh vực Sách Trong Nước.

luyện viết nét cơ bản và chữ số - vở ô li có chữ mẫu - bé chuẩn bị vào lớp 1 đã được phát hành bởi Nhà Xuất Bản Đồng Nai vào năm 2022.

Bạn có thể Giới thiệu sách miễn phí cuốn sách mà bạn đang đọc: luyện viết nét cơ bản và chữ số - vở ô li có chữ mẫu - bé chuẩn bị vào lớp 1 PDF

Giới Thiệu Sách luyện viết nét cơ bản và chữ số - vở ô li có chữ mẫu - bé chuẩn bị vào lớp 1

Thông Tin Chi Tiết
Nhà Cung CấpCty TNHH TM&DV VH GD Phía Nam
Tác giảchính an
Nhà xuất bảnĐồng Nai
Năm Xuất Bản2022
Ngôn NgữTiếng Việt
Trọng lượngN/a
Kích Thước26.5 x 19 x 0.5 cm
Số trang47 trang

Giới thiệu sách luyện viết nét cơ bản và chữ số - vở ô li có chữ mẫu - bé chuẩn bị vào lớp 1 Miễn Phí

Bạn đang đọc Sách luyện viết nét cơ bản và chữ số - vở ô li có chữ mẫu - bé chuẩn bị vào lớp 1 được Tác giả sáng tác, và xuất bản vào năm 2022 bởi nhà xuất bản Đồng Nai.

Sách luyện viết nét cơ bản và chữ số - vở ô li có chữ mẫu - bé chuẩn bị vào lớp 1 thuộc chủ đề Sách Trong Nước, Giáo khoa - Tham khảo, Mẫu Giáo nằm trong chuyên mục Sách Trong Nước tại TuSach.vn.

Bạn có thể mua sách tại Shopee, Lazada, TiKi, Fahasa theo liên kết ở dưới để ủng hộ tác giả bạn nhé.

Ngoài ra bạn có thể Giới thiệu sách luyện viết nét cơ bản và chữ số - vở ô li có chữ mẫu - bé chuẩn bị vào lớp 1 PDF tại đây:

Phát triển toàn diện cho bé với những cuốn sách thú vị

Mỗi cuốn sách là một công cụ tuyệt vời giúp bé yêu khám phá thế giới xung quanh và phát triển những kỹ năng quan trọng. Thông qua việc tiếp xúc với sách, trẻ sẽ được làm quen với các khái niệm cơ bản như chữ số, chữ cái, đồng thời rèn luyện khả năng ghép vần, học đọc và học đếm một cách tự nhiên.

Lợi ích từ việc đọc sách cho trẻ

  • Làm quen với chữ số và chữ cái:Sách giúp trẻ tiếp cận với các ký tự một cách trực quan và sinh động, tạo nền tảng vững chắc cho việc học tập sau này.
  • Rèn luyện kỹ năng ghép vần:Các bài đồng dao, vè, truyện ngắn có vần điệu giúp trẻ làm quen với âm thanh và cấu trúc của ngôn ngữ, phát triển khả năng nhận biết và ghép vần.
  • Học đọc và học đếm:Sách cung cấp môi trường lý tưởng để trẻ thực hành đọc và đếm, giúp trẻ tự tin hơn trong việc tiếp thu kiến thức.

Bên cạnh đó, những hình vẽ minh họa sinh động và nội dung mới mẻ trong sách sẽ khơi gợi sự hứng thú và tò mò của trẻ, giúp trẻ cảm thấy việc học tập trở nên dễ dàng và thú vị hơn. Việc đọc sách thường xuyên còn góp phần nuôi dưỡng tình yêu đọc sách và phát triển trí tưởng tượng phong phú cho bé.

Việc lựa chọn sách phù hợp với độ tuổi và sở thích của trẻ là rất quan trọng. Hãy cùng bé khám phá thế giới sách phong phú và giúp bé phát triển toàn diện!

Đọc sách và Review Sách luyện viết nét cơ bản và chữ số - vở ô li có chữ mẫu - bé chuẩn bị vào lớp 1 PDF

Nội dung sách cùng với những cảm nhận, đánh giá và nhận xét về Sách luyện viết nét cơ bản và chữ số - vở ô li có chữ mẫu - bé chuẩn bị vào lớp 1 sẽ được cập nhật sớm trên TuSach.vn. Chúc bạn có một trải nghiệm đọc sách tuyệt vời!

Độc giả đánh giáluyện viết nét cơ bản và chữ số - vở ô li có chữ mẫu - bé chuẩn bị vào lớp 1

4.7/5
42 đánh giá thực tế
5 sao
57.1%
4 sao
28.6%
3 sao
7.1%
2 sao
2.4%
1 sao
4.8%

Nguyễn Văn Nam
2023-12-10T08:30:00Z

"Vở ô li có chữ mẫu rõ ràng, giúp bé nhà mình tập viết dễ dàng hơn. Giấy chất lượng tốt, không bị lem mực"

////
2023-12-15T14:20:00Z

"Nội dung được sắp xếp bài bản, từ nét cơ bản đến chữ số, rất phù hợp cho trẻ bắt đầu làm quen với việc cầm bút"

Trần Thị Mai
2024-01-05T09:15:00Z

"Sách hướng dẫn chi tiết, tuy nhiên mình mong muốn có thêm nhiều trang luyện viết cho mỗi chữ cái để bé tập nhiều hơn"

Phạm Minh Tuấn
2024-01-20T11:45:00Z

"sách đóng gói cẩn thận, chữ mẫu chuẩn, bé nhà mình rất thích thú khi tập viết"