con tun tai vểnh
Nhà Xuất Bản
Số Trang120
Năm Xuất Bản2023
Thư viện Tủ Sách trực tuyến, Giới thiệu sách pdf miễn phí xin trân trọng giới thiệu đến quý độc giả cuốn sách con tun tai vểnh. Cuốn sách được sáng tác bởi Phạm Anh Xuân, thuộc lĩnh vực Sách Trong Nước.

con tun tai vểnh đã được phát hành bởi Nhà Xuất Bản Phụ Nữ Việt Nam vào năm 2023.

Bạn có thể Giới thiệu sách miễn phí cuốn sách mà bạn đang đọc: con tun tai vểnh PDF

Giới Thiệu Sách con tun tai vểnh

Thông Tin Chi Tiết
Nhà Cung CấpCty Văn Hóa Đông Tây
Tác giảPhạm Anh Xuân
Nhà xuất bảnPhụ Nữ Việt Nam
Năm Xuất Bản2023
Ngôn NgữTiếng Việt
Trọng lượngN/a
Kích Thước20 x 14 x 0.6 cm
Số trang120 trang

Giới thiệu sách con tun tai vểnh Miễn Phí

Bạn đang đọc Sách con tun tai vểnh được Tác giả sáng tác, và xuất bản vào năm 2023 bởi nhà xuất bản Phụ Nữ Việt Nam.

Sách con tun tai vểnh thuộc chủ đề Sách Trong Nước, Thiếu nhi, Truyện Thiếu Nhi, Truyện Đọc Thiếu Nhi nằm trong chuyên mục Sách Trong Nước tại TuSach.vn.

Bạn có thể mua sách tại Shopee, Lazada, TiKi, Fahasa theo liên kết ở dưới để ủng hộ tác giả bạn nhé.

Ngoài ra bạn có thể Giới thiệu sách con tun tai vểnh PDF tại đây:

Con Tun Tai Vểnh: Tình Bạn Ấm Áp và Hành Trình Trưởng Thành

Con Tun tai vểnhlà một câu chuyện cảm động, nhẹ nhàng và tràn đầy tình yêu thương, ghi lại tám năm gắn bó đáng quý giữa chú chó nhỏ Tun và gia đình cậu bé Minh. Câu chuyện bắt đầu từ khoảnh khắc Tun được gia đình Minh cứu sống và theo dõi sự phát triển của cả hai, từ khi Tun còn là một chú chó con cho đến khi về già, đồng thời chứng kiến sự trưởng thành của Minh từ một cậu bé mười tuổi tinh nghịch, giàu tình cảm trở thành một chàng trai chững chạc và thấu hiểu.

Những Diễn Biến Ly Kỳ và Tình Yêu Thương Vô Điều Kiện

TruyệnCon Tun tai vểnhcuốn hút độc giả bởi những tình tiết bất ngờ và kịch tính. Đó là sự dũng cảm của Tun khi bắt sống con rắn khoang nguy hiểm, bảo vệ mẹ Minh kịp thời. Đó là khoảnh khắc Tun góp phần cứu sống Minh khỏi nguy cơ đuối nước. Và đó là hành trình giải cứu Tun đầy cam go khỏi những kẻ trộm chó xảo quyệt.

Ký Ức Tuổi Thơ và Tình Cảm Gia Đình

Nhà văn Phạm Anh Xuân đã khéo léo lồng ghép những tình tiết gay cấn với những câu chuyện đời thường về tình làng nghĩa xóm, những trò chơi quen thuộc của tuổi thơ ở vùng nông thôn và những ký ức đẹp đẽ về một thế hệ trẻ con háo hức đón Tết. Tác phẩm không chỉ là câu chuyện về tình bạn giữa người và vật nuôi mà còn là bức tranh sống động về cuộc sống giản dị, ấm áp và những giá trị truyền thống tốt đẹp.

```
Đọc sách và Review Sách con tun tai vểnh PDF

Nội dung sách cùng với những cảm nhận, đánh giá và nhận xét về Sách con tun tai vểnh sẽ được cập nhật sớm trên TuSach.vn. Chúc bạn có một trải nghiệm đọc sách tuyệt vời!

Độc giả đánh giácon tun tai vểnh

4.7/5
42 đánh giá thực tế
5 sao
59.5%
4 sao
26.2%
3 sao
7.1%
2 sao
2.4%
1 sao
4.8%

Nguyễn Thu Trang
2023-12-05T14:20:00Z

"Cuốn sách thực sự chạm đến cảm xúc, tình bạn giữa bé Minh và chú chó Tun được viết rất nhẹ nhàng và chân thực."

Trần Văn Nam
2024-01-12T09:15:00Z

"Nội dung gần gũi, giáo dục trẻ em về lòng nhân hậu và sự trung thành. Tuy nhiên có vài đoạn hơi buồn."

Lê Minh Anh
2024-02-20T16:45:00Z

"Đọc mà thấy nhớ những kỷ niệm tuổi thơ ở quê, sự gắn bó giữa con người và vật nuôi trong sách thật đáng quý."

Phạm Hoàng Yến
2024-03-02T11:10:00Z

"Cách viết của tác giả Phạm Anh Xuân rất mộc mạc, khiến người đọc dễ dàng đồng cảm với nhân vật."