Combo Sách Hiền Tài Thay Đổi Quốc Gia + Vĩ Nhân Thay Đổi Thế Giới (Bộ 2 Cuốn)
Thư viện Tủ Sách trực tuyến, Giới thiệu sách pdf miễn phí xin trân trọng giới thiệu đến quý độc giả cuốn sách Combo Sách Hiền Tài Thay Đổi Quốc Gia + Vĩ Nhân Thay Đổi Thế Giới (Bộ 2 Cuốn). Cuốn sách được sáng tác bởi tuệ minh, ThS Nguyễn Thị Hoà Dung, Nguyễn Thị Hoà Dung, thuộc lĩnh vực Sách Trong Nước.

Combo Sách Hiền Tài Thay Đổi Quốc Gia + Vĩ Nhân Thay Đổi Thế Giới (Bộ 2 Cuốn) đã được phát hành bởi Nhà Xuất Bản Văn Học vào năm đang cập nhật.

Bạn có thể Giới thiệu sách miễn phí cuốn sách mà bạn đang đọc: Combo Sách Hiền Tài Thay Đổi Quốc Gia + Vĩ Nhân Thay Đổi Thế Giới (Bộ 2 Cuốn) PDF

Giới Thiệu Sách Combo Sách Hiền Tài Thay Đổi Quốc Gia + Vĩ Nhân Thay Đổi Thế Giới (Bộ 2 Cuốn)

Thông Tin Chi Tiết
Nhà Cung CấpCÔNG TY CỔ PHẦN SBOOKS
Tác giảtuệ minh, ThS Nguyễn Thị Hoà Dung, Nguyễn Thị Hoà Dung
Nhà xuất bảnVăn Học
Năm Xuất Bảnđang cập nhật
Ngôn NgữTiếng Việt
Trọng lượngN/a
Kích Thước20.5 x 13.5 x 2.6 cm
Số trang500 trang

Giới thiệu sách Combo Sách Hiền Tài Thay Đổi Quốc Gia + Vĩ Nhân Thay Đổi Thế Giới (Bộ 2 Cuốn) Miễn Phí

Bạn đang đọc Sách Combo Sách Hiền Tài Thay Đổi Quốc Gia + Vĩ Nhân Thay Đổi Thế Giới (Bộ 2 Cuốn) được Tác giả sáng tác, và xuất bản vào năm đang cập nhật bởi nhà xuất bản Văn Học.

Sách Combo Sách Hiền Tài Thay Đổi Quốc Gia + Vĩ Nhân Thay Đổi Thế Giới (Bộ 2 Cuốn) thuộc chủ đề Sách Trong Nước, Lịch Sử - Địa Lý - Tôn Giáo, Lịch Sử nằm trong chuyên mục Sách Trong Nước tại TuSach.vn.

Bạn có thể mua sách tại Shopee, Lazada, TiKi, Fahasa theo liên kết ở dưới để ủng hộ tác giả bạn nhé.

Ngoài ra bạn có thể Giới thiệu sách Combo Sách Hiền Tài Thay Đổi Quốc Gia + Vĩ Nhân Thay Đổi Thế Giới (Bộ 2 Cuốn) PDF tại đây:

Combo Sách Hiền Tài Thay Đổi Quốc Gia + Vĩ Nhân Thay Đổi Thế Giới (Bộ 2 Cuốn)

Bộ sách gồm hai ấn phẩm:Hiền Tài Thay Đổi Quốc GiaVĩ Nhân Thay Đổi Thế Giới, là hành trình khám phá cuộc đời và sự nghiệp của những nhân vật kiệt xuất, những người đã để lại dấu ấn sâu sắc trong lịch sử dân tộc và nhân loại.

1. Hiền Tài Thay Đổi Quốc Gia

Lịch sử Việt Nam trải qua hàng ngàn năm dựng nước và giữ nước, chứng kiến sự xuất hiện của biết bao bậc kỳ tài. Họ là những vị minh quân, suốt đời cống hiến cho sự ấm no, hạnh phúc của nhân dân; là những nhà quân sự, những dũng tướng tài ba, lãnh đạo quân đội đánh đuổi giặc ngoại xâm, giành lại độc lập, tự do cho dân tộc. Bên cạnh đó, còn có những danh nhân văn hóa, những ngôi sao sáng rực rỡ, góp phần làm phong phú và rạng ngời nền văn hóa dân tộc. Cuộc đời và sự nghiệp của những bậc tài danh này mãi mãi là niềm tự hào của mỗi người dân Việt Nam.

Cuốn sáchHiền Tài Thay Đổi Quốc Giara đời với mong muốn khắc họa, phản ánh cuộc đời và sự nghiệp, những chiến công hiển hách của các danh nhân, đồng thời làm nổi bật sự ảnh hưởng của họ đối với các thế hệ sau thông qua những câu chuyện gần gũi, tiêu biểu về nhiều mặt ở các thời đại khác nhau.

Do giới hạn về khuôn khổ, cuốn sách chưa thể đề cập đến tất cả các danh nhân. Chúng tôi sẽ tiếp tục nghiên cứu và bổ sung trong các ấn bản tiếp theo.

Quá trình biên soạn cuốn sách đã được thực hiện dựa trên nhiều nguồn tư liệu phong phú, bao gồm cả chính sử, các dị bản và giai thoại về các danh nhân, nhằm mang đến cho độc giả một nội dung đa dạng và sinh động. Chúng tôi xin bày tỏ lòng biết ơn đối với các nhà nghiên cứu, soạn giả, tác giả đã cung cấp tư liệu quý báu để hoàn thiện cuốn sách này.

2. Vĩ Nhân Thay Đổi Thế Giới

Cuốn sáchVĩ Nhân Thay Đổi Thế Giớilà một tuyển tập những câu chuyện về cuộc đời và chân dung của những nhân vật vĩ đại, những người đã đưa nhân loại tiến lên đỉnh cao của trí tuệ, văn minh, thậm chí giải phóng nhân loại khỏi những giai đoạn đen tối.

Vĩ nhân có phải luôn đau khổ? Vĩ nhân có bao giờ thất bại? Danh xưng "vĩ nhân" thể hiện sự tôn kính của chúng ta, nhưng đằng sau đó là những con người bình thường với ý chí và trí tuệ phi thường. Chính trong đau thương, trong gian nan, họ đã tìm thấy sức mạnh để thay đổi không chỉ cuộc đời mình mà còn cả thế giới. Họ là những chiến binh của lý tưởng, những nhà cải cách không ngừng đấu tranh vì tự do, công lý và chân lý. Mỗi câu chuyện là một hành trình kiên cường trên con đường đầy chông gai, nhưng cũng vô cùng vinh quang.

Khi tri thức khoa học ngày càng phát triển, điều thực sự thay đổi không chỉ là thế giới xung quanh mà còn là chính con người chúng ta. Chúng ta không còn bị giới hạn bởi những hiểu biết mơ hồ, mà có thể nhìn nhận thế giới một cách rõ ràng hơn, tinh thần không còn lạc lối trong bóng tối vô minh. Cuốn sách sẽ đưa bạn trở về với những khoảnh khắc lịch sử quan trọng, để bạn nhận ra rằng, dù thế giới có biến đổi ra sao, những vĩ nhân ấy vẫn luôn là biểu tượng bất diệt của sức mạnh và lòng dũng cảm.

Đọc sách và Review Sách Combo Sách Hiền Tài Thay Đổi Quốc Gia + Vĩ Nhân Thay Đổi Thế Giới (Bộ 2 Cuốn) PDF

Nội dung sách cùng với những cảm nhận, đánh giá và nhận xét về Sách Combo Sách Hiền Tài Thay Đổi Quốc Gia + Vĩ Nhân Thay Đổi Thế Giới (Bộ 2 Cuốn) sẽ được cập nhật sớm trên TuSach.vn. Chúc bạn có một trải nghiệm đọc sách tuyệt vời!

Độc giả đánh giáCombo Sách Hiền Tài Thay Đổi Quốc Gia + Vĩ Nhân Thay Đổi Thế Giới (Bộ 2 Cuốn)

4.7/5
42 đánh giá thực tế
5 sao
47.6%
4 sao
28.6%
3 sao
11.9%
2 sao
7.1%
1 sao
4.8%

Nguyễn Văn Nam
2023-12-15T09:15:00Z

"Bộ sách cung cấp nhiều kiến thức lịch sử thú vị, cách trình bày dễ tiếp cận, phù hợp cho các bạn trẻ muốn tìm hiểu về các vĩ nhân."

Trần Thị Mai
2024-01-10T14:20:00Z

"Tôi rất thích cách tác giả khắc họa những phẩm chất cao quý của các vị anh hùng dân tộc, giúp tôi cảm thấy tự hào hơn về lịch sử Việt Nam."

Phạm Minh Đức
2024-02-05T11:30:00Z

"Sách viết dễ hiểu, thông tin chi tiết. Tuy nhiên, tôi mong muốn có thêm nhiều hình ảnh minh họa sinh động hơn để cuốn sách hấp dẫn hơn nữa."

خانہs Hoàng Yến
2024-03-12T08:45:00Z

"sách cung cấp cái nhìn tổng quan về những nhân vật kiệt xuất, giúp rút ra những bài học quý giá về ý chí và sự kiên trì trong cuộc sống."