boxset nhật ký trưởng thành của đứa trẻ ngoan (bộ 10 cuốn)
Nhà Xuất Bản
Số Trang1160
Năm Xuất Bản2023
Thư viện Tủ Sách trực tuyến, Giới thiệu sách pdf miễn phí xin trân trọng giới thiệu đến quý độc giả cuốn sách boxset nhật ký trưởng thành của đứa trẻ ngoan (bộ 10 cuốn). Cuốn sách được sáng tác bởi Trương Cần, thuộc lĩnh vực Sách Trong Nước.

boxset nhật ký trưởng thành của đứa trẻ ngoan (bộ 10 cuốn) đã được phát hành bởi Nhà Xuất Bản Dân Trí vào năm 2023.

Bạn có thể Giới thiệu sách miễn phí cuốn sách mà bạn đang đọc: boxset nhật ký trưởng thành của đứa trẻ ngoan (bộ 10 cuốn) PDF

Giới Thiệu Sách boxset nhật ký trưởng thành của đứa trẻ ngoan (bộ 10 cuốn)

Thông Tin Chi Tiết
Nhà Cung CấpNhà Sách Minh Thắng
Tác giảTrương Cần
Nhà xuất bảnDân Trí
Năm Xuất Bản2023
Ngôn NgữTiếng Việt
Trọng lượngN/a
Kích Thước20.5 x 15 x 6 cm
Số trang1160 trang

Giới thiệu sách boxset nhật ký trưởng thành của đứa trẻ ngoan (bộ 10 cuốn) Miễn Phí

Bạn đang đọc Sách boxset nhật ký trưởng thành của đứa trẻ ngoan (bộ 10 cuốn) được Tác giả sáng tác, và xuất bản vào năm 2023 bởi nhà xuất bản Dân Trí.

Sách boxset nhật ký trưởng thành của đứa trẻ ngoan (bộ 10 cuốn) thuộc chủ đề Sách Trong Nước, Tâm lý - Kỹ năng sống, Sách cho tuổi mới lớn nằm trong chuyên mục Sách Trong Nước tại TuSach.vn.

Bạn có thể mua sách tại Shopee, Lazada, TiKi, Fahasa theo liên kết ở dưới để ủng hộ tác giả bạn nhé.

Ngoài ra bạn có thể Giới thiệu sách boxset nhật ký trưởng thành của đứa trẻ ngoan (bộ 10 cuốn) PDF tại đây:

Boxset Nhật Ký Trưởng Thành Của Đứa Trẻ Ngoan (Bộ 10 Cuốn)

Bộ sách gồm 10 cuốn, tập hợp những câu chuyện gần gũi, sinh động và dễ hiểu, phản ánh những tình huống thường gặp trong cuộc sống. Qua đó, sách giúp trẻ em phát triển khả năng nhìn nhận và suy nghĩ đa chiều về các vấn đề như học tập, sự tự tin, tính trung thực và lòng biết ơn. Mục tiêu của bộ sách là bồi dưỡng những phẩm chất tốt đẹp, khơi gợi năng lượng tích cực trong mỗi đứa trẻ.

Ngôn ngữ sử dụng trong sách ấm áp, thân thiện, kết hợp với hình ảnh minh họa tươi sáng, phù hợp với lứa tuổi từ 6 đến 12. Bộ sách không chỉ cung cấp kiến thức mà còn góp phần vun đắp trí tuệ và cảm xúc cho trẻ, giúp trẻ biến những bài học thành niềm tin vững chắc.

Hy vọng rằng, bộ sáchNhật Ký Trưởng Thành Của Đứa Trẻ Ngoansẽ là người bạn đồng hành đáng tin cậy, giúp trẻ em không ngừng hoàn thiện bản thân và từng bước đạt được thành công!

Thông tin sản phẩm

  • Tên sản phẩm:Boxset Nhật Ký Trưởng Thành Của Đứa Trẻ Ngoan (Bộ 10 Cuốn)
  • Phí bảo quản hàng hóa:[Thông tin về phí bảo quản hàng hóa, nếu có trong nội dung gốc]
```
Đọc sách và Review Sách boxset nhật ký trưởng thành của đứa trẻ ngoan (bộ 10 cuốn) PDF

Nội dung sách cùng với những cảm nhận, đánh giá và nhận xét về Sách boxset nhật ký trưởng thành của đứa trẻ ngoan (bộ 10 cuốn) sẽ được cập nhật sớm trên TuSach.vn. Chúc bạn có một trải nghiệm đọc sách tuyệt vời!

Độc giả đánh giáboxset nhật ký trưởng thành của đứa trẻ ngoan (bộ 10 cuốn)

4.6/5
42 đánh giá thực tế
5 sao
47.6%
4 sao
28.6%
3 sao
11.9%
2 sao
7.1%
1 sao
4.8%

Nguyễn Văn Nam
2023-10-15T08:30:00Z

"Bộ sách này rất phù hợp cho các con, những bài học về lòng biết ơn và sự tự tin được truyền tải một cách nhẹ nhàng, không bị gò bó."

Trần Thị Mai
2023-11-02T14:20:00Z

"Tôi mua cho con trai 7 tuổi, bé rất thích những câu chuyện ngắn, dễ hiểu và dễ tiếp cận. Sách được in ấn chất lượng tốt."

nickname_user_123
2023-12-05T09:15:00Z

"Bộ sách giúp trẻ hình thành những đức tính tốt thông qua các tình huống thực tế, tuy nhiên một số cuốn có phần giải thích hơi ngắn."

Lê Hoàng Anh
2024-01-10T16:45:00Z

"mình same same lứa tuổi của con mình, nội dung sách sách hướng tới sự trưởng thành của đứa trẻ ngoan, rất đáng để đọc cùng con mỗi tối."