bộ re:zero - bắt đầu lại ở thế giới khác 5 - kèm bọc sách
Nhà Cung CấpIPM
Nhà Xuất Bản
Số Trang
Năm Xuất Bản2019
Thư viện Tủ Sách trực tuyến, Giới thiệu sách pdf miễn phí xin trân trọng giới thiệu đến quý độc giả cuốn sách bộ re:zero - bắt đầu lại ở thế giới khác 5 - kèm bọc sách. Cuốn sách được sáng tác bởi Tappei Nagatsuki, thuộc lĩnh vực Sách Trong Nước.

bộ re:zero - bắt đầu lại ở thế giới khác 5 - kèm bọc sách đã được phát hành bởi Nhà Xuất Bản NXB Hồng Đức vào năm 2019.

Bạn có thể Giới thiệu sách miễn phí cuốn sách mà bạn đang đọc: bộ re:zero - bắt đầu lại ở thế giới khác 5 - kèm bọc sách PDF

Giới Thiệu Sách bộ re:zero - bắt đầu lại ở thế giới khác 5 - kèm bọc sách

Thông Tin Chi Tiết
Nhà Cung CấpIPM
Tác giảTappei Nagatsuki
Nhà xuất bảnNXB Hồng Đức
Năm Xuất Bản2019
Ngôn NgữTiếng Việt
Trọng lượngN/a
Kích Thước13 x 18
Số trangChưa cập nhật

Giới thiệu sách bộ re:zero - bắt đầu lại ở thế giới khác 5 - kèm bọc sách Miễn Phí

Bạn đang đọc Sách bộ re:zero - bắt đầu lại ở thế giới khác 5 - kèm bọc sách được Tác giả sáng tác, và xuất bản vào năm 2019 bởi nhà xuất bản NXB Hồng Đức.

Sách bộ re:zero - bắt đầu lại ở thế giới khác 5 - kèm bọc sách thuộc chủ đề Sách Trong Nước, Văn học, Light Novel nằm trong chuyên mục Sách Trong Nước tại TuSach.vn.

Bạn có thể mua sách tại Shopee, Lazada, TiKi, Fahasa theo liên kết ở dưới để ủng hộ tác giả bạn nhé.

Ngoài ra bạn có thể Giới thiệu sách bộ re:zero - bắt đầu lại ở thế giới khác 5 - kèm bọc sách PDF tại đây:

Re:Zero - Bắt Đầu Lại Ở Thế Giới Khác: Tập 5 - Cuộc Hành Trình Tìm Lại Ý Nghĩa

Ba ngày đã trôi qua kể từ khi Subaru phải đối mặt với sự chia ly đầy đau khổ cùng Emilia. Trong thời gian ẩn náu tại dinh thự của Crusch, được Rem chăm sóc chu đáo, tinh thần của Subaru dần chìm vào sự suy sụp. Cậu không ngừng dằn vặt về con đường mình đã chọn, về ý nghĩa của sự tồn tại của bản thân, cho đến khi tin tức về những khó khăn mà Emilia đang gặp phải đến tai.

Quyết Tâm Trở Lại

“Đúng vậy… Nếu không có mình, mọi thứ sẽ trở nên tồi tệ. Chắc chắn là như vậy.”

Ý nghĩ rằng Emilia cần cậu, rằng sự hiện diện của cậu là điều cần thiết, đã thổi bùng lên ngọn lửa quyết tâm trong Subaru. Cậu tự nhủ: “Mình sẽ cứu Emilia, để chứng minh giá trị của bản thân.” Bất chấp những lời khuyên can từ những người xung quanh, Subaru với một tâm trạng đầy u ám và quyết liệt đã lên đường đến dinh thự Roswaal, nơi Emilia đang gặp nguy hiểm.

Đối Mặt Với Sự Thật

Tuy nhiên, khi đặt chân trở lại nơi từng là mái nhà thân thương, Subaru không hề hay biết rằng cậu đang phải đối mặt với một “cái ác” thực sự, một thử thách vượt xa những gì cậu từng tưởng tượng. Tập 5 của Re:Zero hứa hẹn sẽ đưa khán giả vào một vòng xoáy của những cảm xúc mạnh mẽ, nơi tuyệt vọng và cái chết luôn rình rập.

Tập phim này được đánh giá là một trong những tập đầy kịch tính và sóng gió nhất của series, nơi Subaru phải đối diện với những lựa chọn khó khăn và những hậu quả tàn khốc. Liệu cậu có thể vượt qua được những thử thách này và cứu được Emilia? Câu trả lời sẽ được hé lộ trong tập 5 đầy hấp dẫn của Re:Zero - Bắt Đầu Lại Ở Thế Giới Khác.

Đọc sách và Review Sách bộ re:zero - bắt đầu lại ở thế giới khác 5 - kèm bọc sách PDF

Nội dung sách cùng với những cảm nhận, đánh giá và nhận xét về Sách bộ re:zero - bắt đầu lại ở thế giới khác 5 - kèm bọc sách sẽ được cập nhật sớm trên TuSach.vn. Chúc bạn có một trải nghiệm đọc sách tuyệt vời!

Độc giả đánh giábộ re:zero - bắt đầu lại ở thế giới khác 5 - kèm bọc sách

4.6/5
42 đánh giá thực tế
5 sao
50%
4 sao
28.6%
3 sao
9.5%
2 sao
7.1%
1 sao
4.8%

Nguyễn Văn Nam
2023-12-01T10:15:00Z

"Tập 5 này đẩy cao trào cao hơn hẳn, tâm lý nhân vật Subaru được khắc họa rất chi tiết, đọc mà cảm thấy nghẹn ngào theo."

Trần Thị Mai
2024-01-15T14:20:00Z

"Truyện rất cuốn, nhưng mà đoạn Subaru tự dằn vặt bản thân thực sự khiến mình thấy thương. Sách in ấn đẹp, bọc sách đi kèm rất tiện."

nickname_otaku
2024-02-10T08:45:00Z

"sự phát triển tâm lý của Subaru trong tập này thực sự ấn tượng. Rem là một trong những những nhân vật được xây dựng rất tốt."

Lê Hoàng Anh
2024-03-05T11:30:00Z

"Nội dung thì không chê được, nhưng mình thấy nhịp truyện ở đầu tập này hơi chậm một chút so với các tập trước. Tuy nhiên, tổng thể vẫn rất ổn."