Bo
						
										
										Bo De Kiem Tra Tieng Viet Lop 4 - Tap 1 (Ket Noi)
Nhà Xuất Bản
Số Trang108
Năm Xuất Bản2024
Thư viện Tủ Sách trực tuyến, Giới thiệu sách pdf miễn phí xin trân trọng giới thiệu đến quý độc giả cuốn sách Bo Bo De Kiem Tra Tieng Viet Lop 4 - Tap 1 (Ket Noi). Cuốn sách được sáng tác bởi Nguyên Lý, thuộc lĩnh vực Sách Trong Nước.

Bo Bo De Kiem Tra Tieng Viet Lop 4 - Tap 1 (Ket Noi) đã được phát hành bởi Nhà Xuất Bản Hà Nội vào năm 2024.

Bạn có thể Giới thiệu sách miễn phí cuốn sách mà bạn đang đọc: Bo Bo De Kiem Tra Tieng Viet Lop 4 - Tap 1 (Ket Noi) PDF

Giới Thiệu Sách Bo Bo De Kiem Tra Tieng Viet Lop 4 - Tap 1 (Ket Noi)

Thông Tin Chi Tiết
Nhà Cung CấpNhà Sách Minh Thắng
Tác giảNguyên Lý
Nhà xuất bảnHà Nội
Năm Xuất Bản2024
Ngôn NgữTiếng Việt
Trọng lượngN/a
Kích Thước27.0 x 19 x 0.6 cm
Số trang108 trang

Giới thiệu sách Bo Bo De Kiem Tra Tieng Viet Lop 4 - Tap 1 (Ket Noi) Miễn Phí

Bạn đang đọc Sách Bo Bo De Kiem Tra Tieng Viet Lop 4 - Tap 1 (Ket Noi) được Tác giả sáng tác, và xuất bản vào năm 2024 bởi nhà xuất bản Hà Nội.

Sách Bo Bo De Kiem Tra Tieng Viet Lop 4 - Tap 1 (Ket Noi) thuộc chủ đề Sách Trong Nước, Giáo khoa - Tham khảo, Sách Tham Khảo, Tham Khảo Lớp 4 nằm trong chuyên mục Sách Trong Nước tại TuSach.vn.

Bạn có thể mua sách tại Shopee, Lazada, TiKi, Fahasa theo liên kết ở dưới để ủng hộ tác giả bạn nhé.

Ngoài ra bạn có thể Giới thiệu sách Bo Bo De Kiem Tra Tieng Viet Lop 4 - Tap 1 (Ket Noi) PDF tại đây:

Bộ Đề Kiểm Tra Tiếng Việt Lớp 4 - Tập 1 (Kết Nối)

Nhằm mục đích phát triển toàn diện năng lực và phẩm chất của học sinh, đồng thời hỗ trợ quý thầy cô giáo và các bậc phụ huynh trong việc đồng hành cùng con em học tập môn Tiếng Việt lớp 4, thạc sĩ Nguyên Lý và tác giả Hồng Nga đã biên soạn Bộ đề kiểm tra Tiếng Việt lớp 4 – Kết nối tri thức với cuộc sống.

Tác giả Nguyên Lý không chỉ là một chuyên gia quản lý giáo dục với bề dày kinh nghiệm 20 năm giảng dạy tại các trường Tiểu học uy tín như trường Lômônôxốp, Archimedes Academy… mà còn là một giáo viên Tiểu học tận tâm, được sự tin tưởng của đông đảo phụ huynh và nhiều thế hệ học sinh. Sự kết hợp giữa kinh nghiệm và tâm huyết của hai tác giả hứa hẹn mang đến một tài liệu học tập hữu ích, giúp các em học sinh thêm hứng thú và đạt kết quả tốt trong môn Tiếng Việt.

Cấu trúc bộ đề

Bộ sách bao gồm 20 đề ôn luyện, được thiết kế khoa học và bám sát chương trình Tiếng Việt lớp 4 – Kết nối tri thức với cuộc sống.

Đọc sách và Review Sách Bo Bo De Kiem Tra Tieng Viet Lop 4 - Tap 1 (Ket Noi) PDF

Nội dung sách cùng với những cảm nhận, đánh giá và nhận xét về Sách Bo Bo De Kiem Tra Tieng Viet Lop 4 - Tap 1 (Ket Noi) sẽ được cập nhật sớm trên TuSach.vn. Chúc bạn có một trải nghiệm đọc sách tuyệt vời!

Độc giả đánh giáBo Bo De Kiem Tra Tieng Viet Lop 4 - Tap 1 (Ket Noi)

4.7/5
42 đánh giá thực tế
5 sao
66.7%
4 sao
23.8%
3 sao
7.1%
2 sao
2.4%
1 sao
0%

Nguyễn Thị Mai
2023-10-15T08:30:00Z

"Bộ đề này giúp con tôi làm quen với các dạng bài tập Tiếng Việt lớp 4 theo chương trình Kết nối tri thức, các bài tập được thiết kế sát với thực tế."

Trần Văn Hùng
2023-11-02T14:20:00Z

"Sách trình bày rõ ràng, các bài tập phong phú, tuy nhiên tôi thấy một số bài đọc hiểu hơi dài so với khả năng của học sinh lớp 4."

//////
2023-12-01T10:15:00Z

"Tôi mua cho con trai làm bài tập thêm, con rất thích vì các đề thi thử được biên soạn kỹ lưỡng và sát với chương trình học trên lớp."

Phạm Minh Anh
2024-01-10T07:45:00Z

"Sách giúp tôi dễ dàng theo dõi tiến độ học tập của con, các đề kiểm tra giúp con củng cố kiến thức ngữ pháp và luyện tập đọc hiểu."