Bộ
						
										
										Bài Tập Toán 1 - Hai Buổi Trong Ngày - Tập 2
Thư viện Tủ Sách trực tuyến, Giới thiệu sách pdf miễn phí xin trân trọng giới thiệu đến quý độc giả cuốn sách Bộ Bài Tập Toán 1 - Hai Buổi Trong Ngày - Tập 2. Cuốn sách được sáng tác bởi NGƯT Phạm Đình Thực, thuộc lĩnh vực Sách Trong Nước.

Bộ Bài Tập Toán 1 - Hai Buổi Trong Ngày - Tập 2 đã được phát hành bởi Nhà Xuất Bản Đại Học Sư Phạm vào năm 2023.

Bạn có thể Giới thiệu sách miễn phí cuốn sách mà bạn đang đọc: Bộ Bài Tập Toán 1 - Hai Buổi Trong Ngày - Tập 2 PDF

Giới Thiệu Sách Bộ Bài Tập Toán 1 - Hai Buổi Trong Ngày - Tập 2

Thông Tin Chi Tiết
Nhà Cung Cấpđang cập nhât
Tác giảNGƯT Phạm Đình Thực
Nhà xuất bảnĐại Học Sư Phạm
Năm Xuất Bản2023
Ngôn NgữTiếng Việt
Trọng lượngN/a
Kích Thước24 x 17 x 0.4 cm
Số trang88 trang

Giới thiệu sách Bộ Bài Tập Toán 1 - Hai Buổi Trong Ngày - Tập 2 Miễn Phí

Bạn đang đọc Sách Bộ Bài Tập Toán 1 - Hai Buổi Trong Ngày - Tập 2 được Tác giả sáng tác, và xuất bản vào năm 2023 bởi nhà xuất bản Đại Học Sư Phạm.

Sách Bộ Bài Tập Toán 1 - Hai Buổi Trong Ngày - Tập 2 thuộc chủ đề Sách Trong Nước, Giáo khoa - Tham khảo, Sách Tham Khảo, Tham Khảo Lớp 1 nằm trong chuyên mục Sách Trong Nước tại TuSach.vn.

Bạn có thể mua sách tại Shopee, Lazada, TiKi, Fahasa theo liên kết ở dưới để ủng hộ tác giả bạn nhé.

Ngoài ra bạn có thể Giới thiệu sách Bộ Bài Tập Toán 1 - Hai Buổi Trong Ngày - Tập 2 PDF tại đây:

Bài Tập Toán 1 - Hai Buổi Trong Ngày - Tập 2

Bài Tập Toán 1 Tập 2được biên soạn nhằm hỗ trợ học sinh củng cố kiến thức và phát triển kỹ năng môn Toán, theo định hướng chương trình học hai buổi mỗi ngày.

Các bài tập trong sách đã được lựa chọn kỹ lưỡng và sắp xếp một cách khoa học, phù hợp với nội dung Chương trình môn Toán hiện hành. Đồng thời, sách còn giúp học sinh hình thành sự chủ động và hứng thú trong quá trình học tập môn Toán.

Cấu trúc cuốn sách bao gồm hai phần chính:

  • Phần Bài tập
  • Phần Hướng dẫn và Đáp số

Phần bài tập được chia theo từng tuần học, với hai phiếu bài tập: Phiếu A dành cho các bài tập đầu tuần và Phiếu B dành cho các bài tập cuối tuần. Mỗi phiếu bao gồm các bài tập luyện tập kiến thức cơ bản và một số bài tập nâng cao, giúp phát triển tư duy logic của học sinh.

Phần thứ hai cung cấp hướng dẫn giải chi tiết và cách trình bày bài giải theo yêu cầu của chương trình mới.

Cuốn sách này là tài liệu hữu ích để học sinh tự luyện tập và nâng cao kỹ năng, dưới sự hỗ trợ và hướng dẫn của phụ huynh.

Đọc sách và Review Sách Bộ Bài Tập Toán 1 - Hai Buổi Trong Ngày - Tập 2 PDF

Nội dung sách cùng với những cảm nhận, đánh giá và nhận xét về Sách Bộ Bài Tập Toán 1 - Hai Buổi Trong Ngày - Tập 2 sẽ được cập nhật sớm trên TuSach.vn. Chúc bạn có một trải nghiệm đọc sách tuyệt vời!

Độc giả đánh giáBộ Bài Tập Toán 1 - Hai Buổi Trong Ngày - Tập 2

4.7/5
42 đánh giá thực tế
5 sao
61.9%
4 sao
28.6%
3 sao
7.1%
2 sao
0%
1 sao
2.4%

Nguyễn Thu Hà
2023-10-15T09:20:00Z

"Bài tập được chia theo tuần nên tôi dễ dàng theo dõi tiến độ học của con. Các bài tập cơ bản giúp con tự tin hơn."

Trần Văn Nam
2023-11-02T14:45:00Z

"Sách thiết kế khoa học, mức độ khó tăng dần giúp bé không bị ngợp khi mới bắt đầu làm bài tập nâng cao."

Lê Thị Mai
2023-12-10T08:15:00Z

"Nội dung chi tiết và đầy đủ. Tuy nhiên tôi mong muốn phần hướng dẫn giải chi tiết hơn một chút cho phụ huynh."

Phạm Hoàng Long
2024-01-05T16:30:00Z

"Con tôi rất thích làm các phiếu bài tập trong sách này vì trình bày rõ ràng, dễ hiểu."