Bài Tập Địa Lí 10 (Kết Nối) (Chuẩn) - Kèm Bút Chì 2B Deli 33312-2B
Thư viện Tủ Sách trực tuyến, Giới thiệu sách pdf miễn phí xin trân trọng giới thiệu đến quý độc giả cuốn sách Bài Tập Địa Lí 10 (Kết Nối) (Chuẩn) - Kèm Bút Chì 2B Deli 33312-2B. Cuốn sách được sáng tác bởi nhiều tác giả, thuộc lĩnh vực Sách Trong Nước.

Bài Tập Địa Lí 10 (Kết Nối) (Chuẩn) - Kèm Bút Chì 2B Deli 33312-2B đã được phát hành bởi Nhà Xuất Bản Giáo Dục Việt Nam vào năm 2023.

Bạn có thể Giới thiệu sách miễn phí cuốn sách mà bạn đang đọc: Bài Tập Địa Lí 10 (Kết Nối) (Chuẩn) - Kèm Bút Chì 2B Deli 33312-2B PDF

Giới Thiệu Sách Bài Tập Địa Lí 10 (Kết Nối) (Chuẩn) - Kèm Bút Chì 2B Deli 33312-2B

Thông Tin Chi Tiết
Nhà Cung CấpNhà xuất bản Giáo Dục
Tác giảnhiều tác giả
Nhà xuất bảnGiáo Dục Việt Nam
Năm Xuất Bản2023
Ngôn NgữTiếng Việt
Trọng lượngN/a
Kích Thước24 x 17 x 0.5 cm
Số trang120 trang

Giới thiệu sách Bài Tập Địa Lí 10 (Kết Nối) (Chuẩn) - Kèm Bút Chì 2B Deli 33312-2B Miễn Phí

Bạn đang đọc Sách Bài Tập Địa Lí 10 (Kết Nối) (Chuẩn) - Kèm Bút Chì 2B Deli 33312-2B được Tác giả sáng tác, và xuất bản vào năm 2023 bởi nhà xuất bản Giáo Dục Việt Nam.

Sách Bài Tập Địa Lí 10 (Kết Nối) (Chuẩn) - Kèm Bút Chì 2B Deli 33312-2B thuộc chủ đề Sách Trong Nước, Giáo khoa - Tham khảo, Sách Giáo Khoa, Giáo Khoa Lớp 10 nằm trong chuyên mục Sách Trong Nước tại TuSach.vn.

Bạn có thể mua sách tại Shopee, Lazada, TiKi, Fahasa theo liên kết ở dưới để ủng hộ tác giả bạn nhé.

Ngoài ra bạn có thể Giới thiệu sách Bài Tập Địa Lí 10 (Kết Nối) (Chuẩn) - Kèm Bút Chì 2B Deli 33312-2B PDF tại đây:

Bài Tập Địa Lí 10 (Kết Nối Tri Thức) (2023)

BộBài Tập Địa Lí 10 (Kết Nối Tri Thức)được phát hành năm 2023, hỗ trợ học sinh ôn luyện và củng cố kiến thức đã học trong sách giáo khoa.

Nội dung chính của bộ bài tập

Bộ tài liệu này được biên soạn dựa trên chương trình học Địa Lí 10 theo chương trình Kết Nối Tri Thức. Nội dung bao gồm các dạng bài tập đa dạng, từ trắc nghiệm đến tự luận, giúp học sinh rèn luyện kỹ năng giải quyết vấn đề.

Các bài tập được thiết kế theo từng chủ đề, bao gồm: Dân số, Kinh tế, Địa lí tự nhiên, Địa lí xã hội,... Mỗi bài tập đều có đáp án và lời giải chi tiết, giúp học sinh tự học hiệu quả.

Sản phẩm hỗ trợ học tập

Bên cạnh bộ bài tập, học sinh cũng có thể sử dụng thêm các công cụ hỗ trợ học tập khác như:

  • Bút Chì 2B - Deli 33312-2B: Là dụng cụ không thể thiếu trong quá trình làm bài tập, đặc biệt là các bài tập trắc nghiệm.

Việc kết hợp sử dụng bộBài Tập Địa Lí 10 (Kết Nối Tri Thức)và các công cụ hỗ trợ học tập sẽ giúp học sinh đạt kết quả tốt nhất trong môn Địa Lí.

Bộ tài liệu này là nguồn tham khảo hữu ích cho học sinh, giáo viên và phụ huynh trong quá trình dạy và học môn Địa Lí 10.

Đọc sách và Review Sách Bài Tập Địa Lí 10 (Kết Nối) (Chuẩn) - Kèm Bút Chì 2B Deli 33312-2B PDF

Nội dung sách cùng với những cảm nhận, đánh giá và nhận xét về Sách Bài Tập Địa Lí 10 (Kết Nối) (Chuẩn) - Kèm Bút Chì 2B Deli 33312-2B sẽ được cập nhật sớm trên TuSach.vn. Chúc bạn có một trải nghiệm đọc sách tuyệt vời!

Độc giả đánh giáBài Tập Địa Lí 10 (Kết Nối) (Chuẩn) - Kèm Bút Chì 2B Deli 33312-2B

4.6/5
42 đánh giá thực tế
5 sao
57.1%
4 sao
28.6%
3 sao
9.5%
2 sao
4.8%
1 sao
0%

Nguyễn Văn Nam
2023-12-01T09:15:00Z

"Bài tập đa dạng, giúp mình nắm vững kiến thức trong sách giáo khoa. Bút chì Deli đi kèm rất tiện lợi cho việc làm bài tập bản đồ."

Trần Thị Mai
2023-12-15T14:20:00Z

"Sách trình bày rõ ràng, các bài tập vận dụng thực tế rất hay. Tuy nhiên, lời giải chi tiết ở một số bài tự luận còn hơi ngắn, mình phải xem lại sách giáo khoa."

Lê Hoàng Anh
2024-01-10T08:45:00Z

"Cuốn sách này giúp em tự học ở nhà dễ dàng hơn. Phần đáp án chi tiết giúp em nhận ra những lỗi sai thường gặp khi làm bài."

countLike-0
2024-01-20T11:30:00Z

"Sách in ấn đẹp, nội dung bám sát chương trình Kết nối tri thức. Set quà tặng bút chì đi kèm rất chất lượng."

Phạm Minh Tuấn
2024-02-05T16:00:00Z

"Bài tập thì rất tốt nhưng một số câu giải chi tiết chưa thực sự cặn kẽ, khiến học sinh tự học khó tiếp cận một số câu khó."