anh em bình thường - những câu chuyện kinh dị "bình thường"
Nhà Cung CấpTân Việt
Nhà Xuất Bản
Số Trang167
Năm Xuất Bản2025
Thư viện Tủ Sách trực tuyến, Giới thiệu sách pdf miễn phí xin trân trọng giới thiệu đến quý độc giả cuốn sách anh em bình thường - những câu chuyện kinh dị "bình thường". Cuốn sách được sáng tác bởi Beak Nan-Do, Yoo Nan-Hee, thuộc lĩnh vực Sách Trong Nước.

anh em bình thường - những câu chuyện kinh dị "bình thường" đã được phát hành bởi Nhà Xuất Bản Mỹ Thuật vào năm 2025.

Bạn có thể Giới thiệu sách miễn phí cuốn sách mà bạn đang đọc: anh em bình thường - những câu chuyện kinh dị "bình thường" PDF

Giới Thiệu Sách anh em bình thường - những câu chuyện kinh dị "bình thường"

Thông Tin Chi Tiết
Nhà Cung CấpTân Việt
Tác giảBeak Nan-Do, Yoo Nan-Hee
Nhà xuất bảnMỹ Thuật
Năm Xuất Bản2025
Ngôn NgữTiếng Việt
Trọng lượngN/a
Kích Thước21.5 x 15 x 0.8 cm
Số trang167 trang

Giới thiệu sách anh em bình thường - những câu chuyện kinh dị "bình thường" Miễn Phí

Bạn đang đọc Sách anh em bình thường - những câu chuyện kinh dị "bình thường" được Tác giả sáng tác, và xuất bản vào năm 2025 bởi nhà xuất bản Mỹ Thuật.

Sách anh em bình thường - những câu chuyện kinh dị "bình thường" thuộc chủ đề Sách Trong Nước, Thiếu nhi, Truyện Thiếu Nhi, Truyện Tranh Thiếu Nhi nằm trong chuyên mục Sách Trong Nước tại TuSach.vn.

Bạn có thể mua sách tại Shopee, Lazada, TiKi, Fahasa theo liên kết ở dưới để ủng hộ tác giả bạn nhé.

Ngoài ra bạn có thể Giới thiệu sách anh em bình thường - những câu chuyện kinh dị "bình thường" PDF tại đây:

Anh Em Bình Thường - Khám Phá Thế Giới Kinh Dị "Bình Thường"

Cuộc sống hàng ngày, tưởng chừng như êm đềm và đáng yêu, đôi khi lại ẩn chứa những điều “ớn lạnh” bất ngờ. Cặp anh em bình thường trong tuyển tập truyện này sẽ mang đến những trải nghiệm độc đáo, đảm bảo xua tan cái nóng mùa hè và mang đến những giây phút giải trí thú vị.

Những Câu Chuyện "Bình Thường" Đầy Bất Ngờ

Trong tập truyện hấp dẫn này, độc giả sẽ được hòa mình vào thế giới của những điều kỳ lạ, nhưng lại vô cùng gần gũi. Bạn sẽ gặp gỡ những hồn ma "bình thường" xuất hiện trong khu phố quen thuộc, cùng chứng kiến những trò chơi đùa nghịch đầy sáng tạo tại ngôi nhà ấm áp, tham gia bữa tiệc sinh nhật đầy cảm xúc và bất ngờ của cô bé Amy, và lắng nghe những câu chuyện rùng rợn trong căn phòng bí ẩn mang tên Eu-Ddeum…

Hãy cùng đồng hành cùng hai anh em bình thường trong cuộc sống thường nhật đầy “sởn gai ốc” nhưng tràn ngập niềm vui và tiếng cười. Những câu chuyện này không chỉ mang đến những giây phút giải trí mà còn khơi gợi trí tưởng tượng và sự tò mò của độc giả.

  • Khám phá những điều kỳ lạ:Gặp gỡ những hồn ma "bình thường" và những hiện tượng khó giải thích.
  • Trải nghiệm niềm vui tuổi thơ:Cùng anh em bình thường tham gia những trò chơi thú vị và sáng tạo.
  • Cảm nhận những cung bậc cảm xúc:Chia sẻ niềm vui, nỗi buồn và những bất ngờ trong cuộc sống hàng ngày.
  • Khơi gợi trí tưởng tượng:Đắm mình trong những câu chuyện rùng rợn và đầy bí ẩn.

Tuyển tập truyện "Anh Em Bình Thường" hứa hẹn sẽ là một món quà ý nghĩa dành cho những độc giả yêu thích thể loại kinh dị "bình thường", những câu chuyện gần gũi và đầy cảm xúc.

Đọc sách và Review Sách anh em bình thường - những câu chuyện kinh dị "bình thường" PDF

Nội dung sách cùng với những cảm nhận, đánh giá và nhận xét về Sách anh em bình thường - những câu chuyện kinh dị "bình thường" sẽ được cập nhật sớm trên TuSach.vn. Chúc bạn có một trải nghiệm đọc sách tuyệt vời!

Độc giả đánh giáanh em bình thường - những câu chuyện kinh dị "bình thường"

4.6/5
42 đánh giá thực tế
5 sao
54.8%
4 sao
28.6%
3 sao
9.5%
2 sao
2.4%
1 sao
4.8%

Nguyễn Minh Anh
2024-01-15T10:20:00Z

"Truyện ngắn gọn, dễ đọc, những tình huống kinh dị được lồng ghép khéo léo vào cuộc sống hằng ngày, tạo cảm giác ớn lạnh nhẹ nhàng nhưng hiệu quả."

Trần Thị Thu Thảo
2024-02-10T14:30:00Z

"Cách dẫn dắt câu chuyện chân thực, không quá máu me, nên mình thấy dễ tiếp cận hơn các truyện kinh dị truyền thống."

Lê Hoàng Nam
2024-03-05T08:45:00

"Đọc xong cảm thấy hơi lo lắng về những điều bình thường xung quanh mình. Tác giả viết rất chắc tay, không dùng nhiều từ ngữ ghê rợn nhưng vẫn gây ám ảnh."